Gonjwa tata.


manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Likes
9,738
Points
280
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 9,738 280
Wajameni naomba ushauri wenu wa kitaalam,kama wiki 2 zilizopita nilifanya mapenzi na msichana mmoja bila kutumia kinga sababu nilikuwa namwamin na ni msichana wangu wa siku nyingi ila baada ya siku kama 2 kupita nikaanza kuuisi muwasho chini ya uume kwa ndani ya mrija, sa naona hali ianzidi badilika badala ya mwasho nahisi maumivu chini ya uume haswa sehemu ya kichwan.
Ni mara ya kwanza mi kupata tatizo kama hili, wataalam msaada wenu wa haraka unahitajika ,
1.itakuwa ni ugonjwa gani?
2.na tiba yake ni ipi?
3.na kama yule msichana nae anao mbona ye yupo normal yaan hata ahisi muwasho?
4.na huo ugonjwa unaambukizwaje hasa kwa wanawake? Ili nijue maana huyu binti hakuwai kuniambukiza wakati wote nilipokuwa nae.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
pole sana,nakushauri ukamuone daktari coz magonjwa mengine ni rahisi wanaume kugundua miilini kwao kuliko wanawake japo watakuwa wanaweza wakawa wameambukizana.......wahi hospital fasta ndugu yangu....inaweza kuwa kimeo hicho......na usimwache mwenzio....ni muhimu muende pamoja
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Pole bra! Mwambie huyo binti akapime!
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
probably yaweza kuwa ni STI [Sexually transmitted infections) k.v syphylis, gonorrhea. Hata hivyo upo ktk kupim mkojo na damu. La muhimu pia upate kumuona daktari ili aweze kupata details zaidi. Tafadhali mpeleke na mwenzak6
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
Wajameni naomba ushauri wenu wa kitaalam,kama wiki 2 zilizopita nilifanya mapenzi na msichana mmoja bila kutumia kinga sababu nilikuwa namwamin na ni msichana wangu wa siku nyingi ila baada ya siku kama 2 kupita nikaanza kuuisi muwasho chini ya uume kwa ndani ya mrija, sa naona hali ianzidi badilika badala ya mwasho nahisi maumivu chini ya uume haswa sehemu ya kichwan.
Ni mara ya kwanza mi kupata tatizo kama hili, wataalam msaada wenu wa haraka unahitajika ,
1.itakuwa ni ugonjwa gani?
2.na tiba yake ni ipi?
3.na kama yule msichana nae anao mbona ye yupo normal yaan hata ahisi muwasho?
4.na huo ugonjwa unaambukizwaje hasa kwa wanawake? Ili nijue maana huyu binti hakuwai kuniambukiza wakati wote nilipokuwa nae.
Pole sana mkuu, nenda kafanye vipimo kwenye hospitali yenye uhakika iliyo karibu nawe, tafadhari usianze kutumia dawa bila kufanya vipimo, pima kwanza then utapewa tiba kwa mujibu wa tatizo lako. Jitahidi uwahi coz jinsi unavyozidi kukaa nalo ndivyo linavyozidi kukua.
 
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
2,020
Likes
369
Points
180
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
2,020 369 180
Manuu, pole kwa tatizo.

Kwanza, mchukue mwezio mkafanyiwe vipimo vya afya yenu.

Pili, ukome kufanya ngono zembe, kelele zote zinazopigwa na vyombo vya habari, magazeti bado huelewi kitu.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 326 180
hiyo ni gono, it takes about 6-12 hrs kwa mwanaume kusikia effects yake, mwanamke inachukua hata miezi mitatu na kuendelea.

nawe uwe mwangalifu, kinga ni muhimu, hata kama unadai ni wako. sasa hiyo gono kaitoa wapi? baada ya miezi mitatu test kila kitu, maana kama huyo binti ana STI na wewe inaonekana hujawahi kuwa na STI maana yake ni kuwa ameitoa kwa mtu mwingine. Na kama jamaa aliyemwambikiza ana ngoma????.........................>>>>>>>>>>>>>>>!!!!!!!!!!!!!!!???????????????????
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,681
Likes
244
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,681 244 160
hiyo ni gono, it takes about 6-12 hrs kwa mwanaume kusikia effects yake, mwanamke inachukua hata miezi mitatu na kuendelea.

nawe uwe mwangalifu, kinga ni muhimu, hata kama unadai ni wako. sasa hiyo gono kaitoa wapi? baada ya miezi mitatu test kila kitu, maana kama huyo binti ana STI na wewe inaonekana hujawahi kuwa na STI maana yake ni kuwa ameitoa kwa mtu mwingine. Na kama jamaa aliyemwambikiza ana ngoma????.........................>>>>>>>>>>>>>>>!!!!!!!!!!!!!!!???????????????????
Basi inawezekana hiyo ngoma nayo ikapigwa kwake, kaaazi kwelikweli!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 326 180
Basi inawezekana hiyo ngoma nayo ikapigwa kwake, kaaazi kwelikweli!
Ni mtandao wa kutisha, it is shame kuenenda katika ngono zembe na mtu asiye mkeo since as they say in Africa sex just happens - not planned.
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,908