Goli au si Goli - Kwa Wabishi pekee tu.

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,256
2,000
Hii kitu nimeikuta youtube Mdau Rashid kihwelo kaamua kuitupia apate Majibu wacha na mimi niilete humu kiamuliwe


Mimi nasema ni Goli na sio goli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom