Godbless Lema ndio mpinzani wa kweli Tanzania.Sio huu unafiki mwingine

Maistro 1

JF-Expert Member
Sep 4, 2015
422
250
Huyu dogo sidhani kama atatoboa 2020. Nadhani hayuko TZ ndiyo maana anasifia asiyo ishi. Na ni kweli kabisa huu ni 100% unafiki Au Arumeru kuna feva wanazopata sisi hatuzipati?
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Lema ana elements za Raila Odinga!ila tatizo ni moja:Mbowe atakubali kumpisha Lema?
 

dejan

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
209
250
Nassari anatoa maoni yake kwa kuipongeza serikali mnamkosoa, hivi nyie bavicha nchi haijengwi hivyo, mnaona lema kutokana Na tabia zake amekua mbunge WA kisongo Na maandamano,
 

m2020

JF-Expert Member
Jul 10, 2016
994
1,000
Bandugu kutukana, kuwa mbishi, kudanganya Na uzushi sio sifa ya upinzani wa kweli. Mnamdanganya Lema ataishia pabaya. Mbona nyie hamjitokezi kwa majina halisi hapa jukwaani tukaona upinzani wenu wa kweli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom