Godbless Lema kuwasha moto wa kufa mtu Morogoro mjini"


AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,355
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,355 2,000
Habar wakuu!
Ule wakati uliosubiriwa kwa hamu na waruguru wa kuona moro inakuwa ni kama Arusha in critical changes sasa umewadia, ambapo hivi karibun inatarajiwa kuwashwa moto wa kufa mtu (moto wa gas) na kamanda Godbless Lema(Mandela II) ambapo itakuwa ni mkutano wa kihistoria utakaochoma na kuharibu kabisa legacy za magamba hapa moro mjini. Source wanabidii.

Karibu mkombozi jemedari Lema.
PEOPLES POWER.
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Hata mimi mwanachama wa CCM humsikiliza Lema.Huyu kijana huthubutu
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,380
Points
1,195
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,380 1,195
Lini, wapi tunataka tupige kiuhakika. Hebu weka ratiba tujipange.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,355
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,355 2,000
Hata mimi mwanachama wa CCM humsikiliza Lema.Huyu kijana huthubutu
mkuu umenena! Yani kwa huyu kamanda the great Lema hakuna wakupona hapa, yani sipati picha jinsi gani moro itakavyotikisika kwa moto wa gas wa Lema.
Jamani......., CCM mpo hapo?
 
Mwakitobile

Mwakitobile

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
452
Points
0
Age
66
Mwakitobile

Mwakitobile

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
452 0
Hivi mtu akivuliwa ubunge,anaacha kabisa kuwatumikia watu wake kama kweli alikua ni mzalendo? Maana Arusha bado kuna mengi ya kufanya hasa katika nyanja ya maendeleo
 
S

SpaceBrigade

Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20
Points
0
S

SpaceBrigade

Member
Joined Oct 24, 2012
20 0
tarajia nini: mfa maji abood bus service ambaye television yake hutumia dakika 15kila siku muda wa habari kumpamba wataanza mpamba.
moro town ishabadilika, naamini 2015 jimbo litadondokea chadema.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Viva CDM na hakika mafisadi hawatatoka safari hii!


Twanga kotekote!
 
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 0
Huyo sio lema, ni malema wa A.N.C,magamba hawana ham nae maana yeye hua anaongea ukweli mtupu,anakwambiaga bia naiwe bia maji nayawe maji ugoro na uwe ugoro,nyeupe isiwe nyeus. Magambaaa eti wanajipanga kufukuzana na cdm wakati nguvuzao zilisha isha na wakaiachia polis majukumu hayo sasa imekuaje tena! Babati walizomewa sumbawanga walizomewa eti wanavamia Atawn!! Hivi hawa watu wakoje jamani?hatuwataki wanakuja. Lema tarehe 4atasibitishwa rasmi kuelekea mjengon lema malema wana hekima na neema Godbless him or them
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Hivi mtu akivuliwa ubunge,anaacha kabisa kuwatumikia watu wake kama kweli alikua anawapenda? Maana Arusha bado kuna mengi ya kufanya hasa katika nyanja ya maendeleo
Tuambie wewe lini kamanda Lema kaacha kuwatumikia wananchi wa Arusha?
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,281
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,281 2,000

Hapa Leo Arusha Policeccm wanahaha kumzuia kamanda asipande jukwaani Nasikia Kamanda Lema kalikamata
Jangili la Tembo!!
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,380
Points
1,195
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,380 1,195
Sasa cha moto watakiona, moro imeiva. M4C kila kona. Karibu Kamanda Lema.
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,006
Points
1,195
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,006 1,195
utazimwa tu kitu kizito kitampiga kichwani
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,355
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,355 2,000
Yani ni balaa sana!
Hata ile timu ya wakina kinana na mwigulu bado si kitu ndani ya jeshi la mtu 1 kama Jemedari Lema.

CCM mtasubiri sana.............!
 
P

PYU

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2012
Messages
201
Points
195
P

PYU

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2012
201 195
gooooooooooooooooooooooooooooo,in God we trust
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,377
Points
2,000
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,377 2,000
Nampongeza Ndugu Jerry Slaa mweshimiwa Meya wa Mkoa wa Ilala kwa kazi nzuri aliyoidhamilia ya kuweka jiji katika hali ya Usafi wakati wote Tunashuhudia kwa hili... naona Round About zinawekewe nakshi nakshi nyingi ila kwa mtazamo sina uhakika kama zitadumu kwani kutumia vyuma kurembesha eneo kwa vyuma wezi huving'oa na kuviuza kama vyuma chakavu... ukimaliza na Usafi hebu ingilia kati maisha ya watu wa Dar yawe chini pia manake Twafa... tizama hii kitu
Cost of Living in Dar Es Salaam, Tanzania

 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 2,000
Leo atakuwa viwanja vya Kilombero bila shaka atawaambia wana Arusha jinsi CCM ya Kinana inavyo teketeza wanyama wetu ambao Arusha tuna wategemea sana pengine kuliko mkoa wowote....
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,158
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,158 2,000
M4C WITh nO aPoLoGy.
 

Forum statistics

Threads 1,285,257
Members 494,502
Posts 30,855,624
Top