Godbless Lema: Kesho nitakuwa na mkutano na Wandishi wa Habari Makao Makuu ya Chama

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
42,179
2,000
Waziri Kivuli wa Mambo ya Ndani, Mh.Godblees Lema amesema kupitia mtandao wa twitter kuwa, kwa sasa anaweza kuongea na waandishi wa habari kuhusu kutekwa kwa mfanyabiashara Mo Dewji.

Lema ataongea na waandishi tarehe 16, Oktoba 2018 na atafanya mkutano huo katika Makao Makuu ya CHADEMA
 

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
20,897
2,000
jikite kwenye mada .
Haya waziri kivuli
tapatalk_1539534241399.jpeg
 

Chaliifrancisco

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
15,354
2,000
Sipangiwi kwa kuposti,

Na ukinipangia ndio unaharibu kabisa,

Wewe leta siasa kwenye uhai wa mtu, badala mdili na ishu ya kubenea na komu kutaka kufanya mapinduzi,umekaa kufanya siasa kwenye UHAI wa mo
Tunamtaka Mo akiwa hai na hana jeraha hata moja. La sivyo lazima tutawawajibisha!

Alafu sibishani na mambulula ya lumumba, siwezi kukupa airtime uchukulie kiki kwangu. Nenda kule kwenye uzi wenu wa kupeana likes kachukue umaarufu uchwara kule sio kwangu.
 

rwamuli

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
880
1,000
Bavicha mko kwa ajili ya Mbowe na siyo kwa ajili ya chama cha chadema.

Mko tayari chadema ife kabisa ila mbowe abaki salama.!!


Mbowe kula ruzuku ya chama kula ruzuku ya chama ,bavicha watakulinda.
Waachie chama chao hao wabunge wanaokuja hawatoshi, sasa naanza kuamini ile kasi ya 2015 ilikuwa balaa ukweli wanaujua tume haiwezakani mkawa mnaweweseka namna hii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom