Godbless Jonathan Lema, anastahili kutendewa haki , anastahili pongezi, anastahili kuungwa mkono


Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
7,162
Likes
20,178
Points
280
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
7,162 20,178 280
Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini, Godbless Jonathan Lema , anastahili kutendewa haki , anastahili pongezi, anastahili kuungwa mkono kwa njia zote ili aweze kupata haki yake.

Amefuata nyayo za mashujaa mbalimbali waliowahi kutokea Duniani, yawezekana leo tusimuelewe lakini hakika ataeleweka tu.

Watesi wake wanaohangaika na ndoto wanakosea sana kwani katika mafundisho ya dini ya kikristo Suala la Vijana kuota ndoto ni la Kiimani sana. Hivi angeota uchumi wa viwanda utafikiwa 2019 angelikuwa mahabusu?

[HASHTAG]#JusticeforLema[/HASHTAG]
 
F

fazam

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,576
Likes
797
Points
280
F

fazam

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,576 797 280
kwani hatendewi haki mkuu...si ana watetezi wazuri waliomtetea mara nyingi tu na akashinda....kuendelea kukaa mahabusu ina maana tuanze kuhoji uwezo wa watetezi wake(mawakili)
 
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,303
Likes
5,683
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,303 5,683 280
Ngoja dunia imfunze, akitoka huko akili itakuwa imemkaa sawa. Mambo ya kutaka sifa na kupambana na dola yalishapitwa na wakati. Mbona kuna wabunge wanafanya kazi ya kutumikia wananchi kwa namna ya amani mfano Joshua Nassari.
 
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
3,947
Likes
2,161
Points
280
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
3,947 2,161 280
Ngoja dunia imfunze, akitoka huko akili itakuwa imemkaa sawa. Mambo ya kutaka sifa na kupambana na dola yalishapitwa na wakati. Mbona kuna wabunge wanafanya kazi ya kutumikia wananchi kwa namna ya amani mfano Joshua Nassari.
Kwahyo kusema ukweli ndo kupambana na dola ndugu???be wise please
 
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,991
Likes
3,049
Points
280
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,991 3,049 280
Haki km mawakili wake wanajichanganya vile..wao ndo wanaofanya anaendelea kusota zaidi wanashindwa kung'amua hata vifungu vidogo vidogo...
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,552
Likes
445
Points
180
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,552 445 180
Sikupendezwa na kauli ya Lema kumtabiria mtu mwngine kifo, kwani kifo na magonjwa ni yetu wanadamu wote na ni mpango wa Mungu!

Yalitokea pia kwa Edward Lowasa, kutabiriwa kifo na magonjwa,jambo ambalo halikuwa sahihi!

Yoote hayo ni makosa, ila ni kwanini sheria inabagua wakosaji wa kosa lilelile?
 
K

kenyamanyori

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
733
Likes
252
Points
80
K

kenyamanyori

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
733 252 80
Anayofanyiwa Mhe. Lema ni dalili tosha kuwa bado Nchi hii inasafari ndefu kuwa HURU ! Kila siku nawaambia kuwa bado uhuru wengi hawaelewi. Mhe. Mbunge anashikiliwa kijanjajanja kwa takribani mwezi je mwananchi wa kawaida wa Nyanungu, mtama, kibondo n.k itakuwaje?. Na hii ni kwa sababu taaluma inaongozwa na siasa. Mahakama inaendelea kujidhalilisha!
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,855
Likes
4,798
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,855 4,798 280
Si mlisema Lema hahitaji kumpigia mtu magoti?

Na kwamba yeye ni aluwatani?

Kwamba kesi yake inasimamiwa na mawakili wasomi?

Kwamba Arusha kitanuka kama haki haitendeki?

Kwamba Lema ni jeshi la mtu mmoja?

Sasa hiyo haki, na aungwe mkono kutoka wapi mtu anaejitisheleza?
 
blanko 3

blanko 3

Senior Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
117
Likes
46
Points
45
Age
45
blanko 3

blanko 3

Senior Member
Joined Aug 28, 2016
117 46 45
Joshua Nassari ndo mbunge ninayemkubali sana kwa upande wa Upinzani,wengine km akina Lema ni shida ..
 
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,991
Likes
3,049
Points
280
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,991 3,049 280
Lema si nabii mwsmbie aje aniombee make najua wewe alishakuombea ndo maana una fikra kma hizo
 
W

Wo shi niubi

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
699
Likes
660
Points
180
W

Wo shi niubi

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2015
699 660 180
Kama nchi yetu ikifuata haki bila kuangalia huyu ni chama Fulani basi wafuasi wengi wa upinzani wasingekuwa ndani kama tuonavyo, wala wafuasi wengi wa upinzani wasingekuwa wanakaa mahabusu kwa muda usiojulikana bila sababu, ukiangalia kwa utagundua kabisa kinachoisumbua nchi hii ni vyama kuwa bora zaidi kuliko haki ya mtu, maendeleo, ukweli,nk. Tukiweka hisia ya vyama vyetu pembeni sioni kama lema kwa ndoto tu hizo alizoota awekwe ndani ya siku zote bila kupata dhamana, huo ni uonevu wa watu weusi tulivyo pindi tunapokuwa juu, mambo ya kukomoana kukomeshana ,kuabudiana pasipo sababu, sioni mahali ambapo lema kaua,au ana kesi kubwa ya jinai ambayo inasababisha hadi dhamana asipate, ndo maana trump anasema Africa kwa ujumla tunatakiwa tutawaliwe tena ili tujifunze kuwa more civilized na kuheshimu maoni ya pande tofauti bila kuchukuliana hatua za kukomoana.
 
Bwiree

Bwiree

Senior Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
164
Likes
102
Points
60
Age
32
Bwiree

Bwiree

Senior Member
Joined Nov 12, 2016
164 102 60
Sikupendezwa na kauli ya Lema kumtabiria mtu mwngine kifo, kwani kifo na magonjwa ni yetu wanadamu wote na ni mpango wa Mungu!

Yalitokea pia kwa Edward Lowasa, kutabiriwa kifo na magonjwa,jambo ambalo halikuwa sahihi!

Yoote hayo ni makosa, ila ni kwanini sheria inabagua wakosaji wa kosa lilelile?
Huu ni upinzani naselikali.... Mpango WA serikali katili na dhalimu kama hii nikufuta upinzani nchini nasi kundeleza vyama vingi na kukuza demokrasia ......... Hivyo usishangae kwa anayotendewa Lema na hakutendewa Bulembo na wenzake...... HAKUNA HAKI, HAKUNA AMANI, HAKUNA TUMAINI TANZANIA NI HUZUNI . kuona haya
 
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
3,014
Likes
4,122
Points
280
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
3,014 4,122 280
Watalawa wote waliowatesa watu WA Mungu Kwa kusema kweli adhabu yao ilikuwa kifo kibaya mwishowe.
 
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined
May 11, 2014
Messages
1,223
Likes
1,682
Points
280
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined May 11, 2014
1,223 1,682 280
Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini, Godbless Jonathan Lema , anastahili kutendewa haki , anastahili pongezi, anastahili kuungwa mkono kwa njia zote ili aweze kupata haki yake.

Amefuata nyayo za mashujaa mbalimbali waliowahi kutokea Duniani, yawezekana leo tusimuelewe lakini hakika ataeleweka tu.

Watesi wake wanaohangaika na ndoto wanakosea sana kwani katika mafundisho ya dini ya kikristo Suala la Vijana kuota ndoto ni la Kiimani sana. Hivi angeota uchumi wa viwanda utafikiwa 2019 angelikuwa mahabusu?

[HASHTAG]#JusticeforLema[/HASHTAG]
Mnapiga makelele mitandaoni tu wakati hata ofisi za mitaa hamjawahi kufungwa. Kazi yenu kujifanya mnasaport nje wakati kwenye majanga mnakimbia. Hivi ingekuwa kafungwa lisu au mbowe angekuwa bado lupango?

Mimi siungi mkono hoja zako kwasababu zimekaa kinafiki,usikute hata mkewe hujawahi kwenda kumfariji.
Harafu Jamaa ananyea debe mwenyekiti anatangaza operation kata funua Yaani hapa ndio unaona Kuwa mabadiliko sio kuzungusha mikono tu na kupiga pushup majukwaani. Sitaki siasa ila namuonea huruma Jamaa kwa mateso anayopitia huku wenzake wapo kitaa tu
 
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
666
Likes
534
Points
180
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2015
666 534 180
Anastahili kuungwa mkono kwa Ndoto yake?hii inaonyesha waafrika tulivyo,badala ya kumsifia afanye kazi tunaunga mkono ndoto za kuuawa rais,kwani alichaguliwa aote au atekeleze ahadi yake?aache mambo ya uana harakati wananchi wanataka maendeleo siyo ndoto.
 
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
2,332
Likes
968
Points
280
M CM

M CM

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2012
2,332 968 280
Mahakama zetu zipo kwa ajili ya kulinda watawala na maslahi zao. Haki inapatikana kwa Mungu tu
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,308
Likes
12,478
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,308 12,478 280
Si mlisema Lema hahitaji kumpigia mtu magoti?

Na kwamba yeye ni aluwatani?

Kwamba kesi yake inasimamiwa na mawakili wasomi?

Kwamba Arusha kitanuka kama haki haitendeki?

Kwamba Lema ni jeshi la mtu mmoja?

Sasa hiyo haki, na aungwe mkono kutoka wapi mtu anaejitisheleza?
Wewe ni mpuuzi moja kati ya mizigo inayosumbua nchi hii.
 

Forum statistics

Threads 1,272,646
Members 490,095
Posts 30,455,941