Gnld ni mkombozi wa afya yako na kipato | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gnld ni mkombozi wa afya yako na kipato

Discussion in 'JF Doctor' started by Luushu, Jun 9, 2012.

  1. L

    Luushu JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 503
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Tangu jana kuna semina inayoendelea kuhusu biashara inayo weza kukupatia kipato katika muda wako wa ziada,na kuboresha afya yako.Jinsi ya kufanya semina inaisha kesho nitumie namba yako ya simu kwa PM takupigia takuelekeza jinsi ya kufanya kuweza kuingia kwenye semina ukumbi wa BLUU PEAL HOTEL ubungo plaza naomba kuwasilisha
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,331
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    Wacha hiyo wewe,
    Kuna waganda wa 4life wako pale Mwenge ghorofa la Nakiete, wanalipa poa sana.

    Kwa anaehitaji kujua zaidi twende kwenye PM
     
Loading...