Global African City Azania or Mzizima?

Democracy999

JF-Expert Member
May 26, 2012
947
0
Ndugu Wazalendo, Tanzania inaelekea kwenye kundi la Vitovu vya kukamand Dunia, tusijidharau kwanzia kina Mandela, John Garang, Yasser Arafat, Yoweri Museveni na wengine wengi walibebwa na Tanzania hadi Ikulu, mpaka leo viongozi wakubwa wa Dunia lazima waje kuhiji Bongo. Ikiwa ndio kwanza uchumi wetu unajiandaa kupaa, jee? Jina la Mji wetu Mkuu tubaki na Dar au Bongo? Au si bora yale majina yake ya Kale kama Azania au Mzizima!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom