Girlfriend nilietemana ne tukiwa mwaka wa Kwanza chuo 2015 tupo wilaya 1 mtaa 1 ameolewa, nimeoa

Julius Husseni

JF-Expert Member
Sep 9, 2016
1,162
2,000
Wakuu imekaaje hii.. Au Nani amewai tokewa na haya mambo.. Tulishindwana tukiwa first year vyuo tofauti.. Sasa sa chache zilizopita nikaitrace namba yake Maana nilizifutaga.. Ikabidi nimcheki hewani.. E bwana eee huezi amini tupo mtaa m1.. Alfu dogo alikua ananikubali saana..

Chanzo cha kuachana ni different lifestyle tu.. Wala si kingine.. Natamani nihamie mtaa wa 9 huko ujue lolote laweza tokea mapenzi hayana Maana haya.. Naombeni maoni yenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Hawachi

JF-Expert Member
Nov 25, 2018
12,120
2,000
Wakuu imekaaje hii.. Au Nani amewai tokewa na haya mambo.. Tulishindwana tukiwa first year vyuo tofauti.. Sasa sa chache zilizopita nikaitrace namba yake Maana nilizifutaga.. Ikabidi nimcheki hewani.. E bwana eee huezi amini tupo mtaa m1.. Alfu dogo alikua ananikubali saana..

Chanzo cha kuachana ni different lifestyle tu.. Wala si kingine.. Natamani nihamie mtaa wa 9 huko ujue lolote laweza tokea mapenzi hayana Maana haya.. Naombeni maoni yenu

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo liko wapi hapo,mnakaa mtaa mmoja au nyumba moja.
 

SK2016

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
8,010
2,000
Acha kabisa.
Hata kama ulikuwa unakubalika, isiwe sababu ya kuvuruga mahusiano ya watu.

Ibirisi anakujaza kichwa ili urudiane naye huyo ke .
Yatakukuta usiyoyategemea muda si mrefu; bora angekuwa hajaolewa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom