Girl Friend wa Rafiki Yangu Ni Mchina..


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,398
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,398 38,575 280
Jamaa yangu Mwinsheikh Mwinyihaji Omary amepata msichana wa Kichina anayemiliki duka la kuuza maua kariakoo.
Mchina wa Mwinsheikh hajui kabisa Kiingerza ila Kiswahili anajitahidi kidogo.
Kila siku wakitoka kwenye duka lao la maua wanaenda kwenye migahawa ya Kichina, huko huyo binti hujumuika na Wachina wenzake, wanaongea kichina mwazo mpaka mwisho huku wakimuacha jamaa yangu anatumbua macho kama amenusurika kupigwa na bomu la mbagala.
Jana jamaa akawa amaechoshwa na tabia hiyo sugu ya msichana wake, akamwambia demu wake kuwa anataka kumpeleka kwenye migahawa ya Kitanzania.
Tukakutana pale Kijiji cha Makumbusho, tukawa tunapiga zetu story. Binti wa Kichina akaona maji yamezidi unga akamwambia bwana ke "turudi kwa wachina wenzangu na mimi nikaongee"
Jamaa akamwambia ulivyojisikia wewe ndivyo ninavyojisikia mimi tukiwa na wachina wenzako"
Wito wangu kwenu wana mapenzi:-
Mwenzio akikukwaza mweleze, wala usiweke moyoni wala usipange kumrudishia kisasi.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,140
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,140 280
ha ha ha ha......
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Duh! Poa kaka, hope umeeleweka..
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
41
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 41 0
haya bana mwambie awe makini wachina wako kija zaidi
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
Mmh kazi ipo mwambie ajifunze na karate kabsaaaaaaaa,ila ka kwetu ni wazuri zaidi unatakiwa tupende vyetu kwanzA,CHINES PRODUCT ZA NN?KWANZA FEKI
 
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2008
Messages
2,146
Likes
41
Points
0
Sipo

Sipo

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2008
2,146 41 0
Mmh kazi ipo mwambie ajifunze na karate kabsaaaaaaaa,ila ka kwetu ni wazuri zaidi unatakiwa tupende vyetu kwanzA,CHINES PRODUCT ZA NN?KWANZA FEKI
hahahahahahahahahahaahhahahah jamaaaaaa wa BujiBuji kaaaaaamuuaaaaaa kuangalia je na maloveeeeeee wachinaaaaaaa wanayoooooooooooo fekiiiiiii kama bidhaaaaaaaa zao zilivyo fekiiiiiiiiiiiiiii? Ngoja akakute anauza majiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!! hahahahaha
 
K

Kibongoto

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
227
Likes
5
Points
0
K

Kibongoto

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
227 5 0
Inaonekana wewe na jamaa yako wote hamuwajui madem wa kichina. Kama kweli kuna suala la mapenzi mchina atakupelekesha mpaka umbebee pochi lake,umbebe na yeye mkiwa mnatembea etc. waulize wanaowajua watakwambia. Afterall kama hujui kichina kabisa kumpata mchina sahau!!! ni hao, ni hao kwa sana mpaka kieleweke. hahahaha
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
mshauri rafiki yako hao jamaa ni feki kila kitu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,398
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,398 38,575 280
inaonekana wewe na jamaa yako wote hamuwajui madem wa kichina. Kama kweli kuna suala la mapenzi mchina atakupelekesha mpaka umbebee pochi lake,umbebe na yeye mkiwa mnatembea etc. Waulize wanaowajua watakwambia. Afterall kama hujui kichina kabisa kumpata mchina sahau!!! Ni hao, ni hao kwa sana mpaka kieleweke. Hahahaha
hiyo iliyocharangwa kwa wino mwekundu imeniacha hoi bin taaban.
 
B

Bao3

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
318
Likes
9
Points
0
B

Bao3

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2009
318 9 0
Inaonekana wewe na jamaa yako wote hamuwajui madem wa kichina. Kama kweli kuna suala la mapenzi mchina atakupelekesha mpaka umbebee pochi lake,umbebe na yeye mkiwa mnatembea etc. waulize wanaowajua watakwambia. Afterall kama hujui kichina kabisa kumpata mchina sahau!!! ni hao, ni hao kwa sana mpaka kieleweke. hahahaha
Kwenye bold hapo mkuu utakua umetia chumvi mno aisee!
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
kwenye bold hapo mkuu utakua umetia chumvi mno aisee!
imenikumbusha stori za zamani za mama na mwana, jamaa lioa mwanamke kumbe yule mwanamke alikuwa jini, akamwambia nibebe jamaa akambeba mkewe (ambaye ni jini) basi yule mwanamke akawa anamchoma yule mumuwe (mbebaji) mbavuni.. Hadi damu zikawa zinatiririka lakini jamaa akawa anaendelea kumbeba.
Huenda naye mwenzetu alishawahi kuwa na mamsapu wa kichina, akawa anambeba usiku na mchana.
 
B

Bao3

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
318
Likes
9
Points
0
B

Bao3

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2009
318 9 0
imenikumbusha stori za zamani za mama na mwana, jamaa lioa mwanamke kumbe yule mwanamke alikuwa jini, akamwambia nibebe jamaa akambeba mkewe (ambaye ni jini) basi yule mwanamke akawa anamchoma yule mumuwe (mbebaji) mbavuni.. Hadi damu zikawa zinatiririka lakini jamaa akawa anaendelea kumbeba.
Huenda naye mwenzetu alishawahi kuwa na mamsapu wa kichina, akawa anambeba usiku na mchana.
Kama anaongea out of experience sasa hapo sina comment.
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
Kwenye bold hapo mkuu utakua umetia chumvi mno aisee!
Ki ukweli is not a joke,kubebana ni sehemu ya mapenzi ya kichina hasa penzi likiwa changa.Ingawa mara nyingi ni wanaume wanaobeba mademu zao lakini wakati mwingine mamsapu anakubeba.kubebana huku si kwa kutoka mbagala mpaka mwenge,just a short distance kuonesha unajali.Tatizo lingine la mabinti wa kichina,wanadeka haoo sijui ni kwa sababu wengi wao ulelewa na mabibi na mababu zao.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,398
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,398 38,575 280
ki ukweli is not a joke,kubebana ni sehemu ya mapenzi ya kichina hasa penzi likiwa changa.ingawa mara nyingi ni wanaume wanaobeba mademu zao lakini wakati mwingine mamsapu anakubeba.kubebana huku si kwa kutoka mbagala mpaka mwenge,just a short distance kuonesha unajali.tatizo lingine la mabinti wa kichina,wanadeka haoo sijui ni kwa sababu wengi wao ulelewa na mabibi na mababu zao.

wazazi wao kwanini wanawapeleka watoto kulelewa na bibi na babu zao?
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
hahahaha inachekesha ..ngoma bila bila
 
K

Kibongoto

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
227
Likes
5
Points
0
K

Kibongoto

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
227 5 0
Ki ukweli is not a joke,kubebana ni sehemu ya mapenzi ya kichina hasa penzi likiwa changa.Ingawa mara nyingi ni wanaume wanaobeba mademu zao lakini wakati mwingine mamsapu anakubeba.kubebana huku si kwa kutoka mbagala mpaka mwenge,just a short distance kuonesha unajali.Tatizo lingine la mabinti wa kichina,wanadeka haoo sijui ni kwa sababu wengi wao ulelewa na mabibi na mababu zao.
Nafikiri kingine kinachochangia ni size ya miili yao. Unafikiri dada zetu hawa jinsi wanavyofungasha utambeba utaweza?? Mbona huku bongo wanaume wa kichina wanachukua dada zetu lakini hatujaona wakiwabeba? Jamaa mwenyewe ana 52Kg, dada wa kibongo ana 82kg.atamuweza?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,398
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,398 38,575 280
nafikiri kingine kinachochangia ni size ya miili yao. Unafikiri dada zetu hawa jinsi wanavyofungasha utambeba utaweza?? Mbona huku bongo wanaume wa kichina wanachukua dada zetu lakini hatujaona wakiwabeba? Jamaa mwenyewe ana 52kg, dada wa kibongo ana 82kg.atamuweza?

kwani wanatafuta wasichana kwenye mageti makali?
Si huwa wanawakuta baa, sehemu za starehe, kwenye shopping malls, na sehemu za kazi?
Hivyo basi wanaamini kuwa dada zetu wamewashobokea kwa kuwa wao ni wageni na pia wana pesa, hivyo basi wazami dimbwini kiukweliukweli maana wachina wote wanajua kuwa mademu wabongo ni wezi ile mbaya.
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
Nafikiri kingine kinachochangia ni size ya miili yao. Unafikiri dada zetu hawa jinsi wanavyofungasha utambeba utaweza?? Mbona huku bongo wanaume wa kichina wanachukua dada zetu lakini hatujaona wakiwabeba? Jamaa mwenyewe ana 52Kg, dada wa kibongo ana 82kg.atamuweza?
I can agree with that,unajua ubunifu wa mwanadamu siku zote uendana na mazingira pia.But they seem to enjoy that hasa mabinti.
 

Forum statistics

Threads 1,236,818
Members 475,301
Posts 29,268,886