Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ghorofa hili ni mkombozi wa Mtanzania au gheresha tu.............?????

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Oct 9, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 62,029
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Jengo la ghorofa la matofali mabichi kama lilivyonaswa na mpigapicha wetu katika kijiji cha Msafiri kilichopo Bungu wilayani Rufiji jana. Ni hatari, lakini salama.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 62,029
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Ardhi tunayo nyingi lakini uwezo wa kuitumia na kuzalisha kihaswa hatuna sasa kwa nini mtu ujitese na ghorofa la udongo na mti wakati ardhi ni ya bwerere?
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hilo labda ni la maonyesho, akilala humo aombee upepo usivume, litageuka kuwa kaburi la pamoja na mkewe!
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,676
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Maisha bora kwa kila mtanzania.Structural engineer sijui ni nani vile....
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 51,848
    Likes Received: 11,221
    Trophy Points: 280
    View, si umeona ile eagle nest.
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,604
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Cha kusikitisha Choo cha shimo kipo mita 20...kutoka kwenye Skyscrapper hilo...au hakipo kabisa ukiomba kwenda wapewa JEMBE...
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 51,848
    Likes Received: 11,221
    Trophy Points: 280
    Huko ni kujali mazingira.
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,769
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hivi hizo hela si angeinvest kujenga nyumba ya kawaida yenye uimara na usalama?
     
  9. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,622
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndo nguvu ya uthubutu. Anafaa kupongezwa huyo na kutiwa moyo. Laiti tungekuwa na wataalam wazuri, huyo angesaidiwa mbinu za kuboresha maisha yake akiwa humuhumo kwenye mazingira yake. Kama wengine wanajenga gorofa za mabox (mbao tu na makaratasi) kwa nini yeye asijenge ya matofali mabichi?
     
  10. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimewahi kuishi Rufiji, vibanda vya aina hii huitwa Madungu, hivi ni vibanda vinavyojengwa mashambani kwa ajili ya ulinzi wakati wa kilimo(waweze kuona mbaali) lakini pia kujilinda na wanyama wakali hasa ukizingatia wamepakana na Selous Game Reserve.
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Alikuwa anafanya majaribio kusudi mkimuwezesha nae anaweza kutoa kitu kama cha ben mkapa tower
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kutunza mazingira kwa kunya hovyo....by ff.

     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,604
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Anan-shangaza...
     
Loading...