Gharama za vitambulisho vya Taifa


M

Mjambishaji

Member
Joined
Oct 28, 2017
Messages
44
Likes
19
Points
15
M

Mjambishaji

Member
Joined Oct 28, 2017
44 19 15
Ni habari ya kusikitisha kutoka jimboni kwa mhe: Magdalena Sakaya kuhusiana na upatikanaji wa vitambulisho vya Taifa.Ili upate kitambulisho unatakiwa kulipia Gharama zifuatazo kutokana na Umri.

1.Kijana anatakiwa kulipa tsh 20000.
2.Wakina Mama Tsh 10000
3.Wakina baba Tsh 15000
4.Wazee Tsh 5000.

My take
Mbona dar tuligawiwa bure inakuweje sehemu nyingine ? Au TRA imehamia huko? Nisaidieni wadau
 
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
1,365
Likes
1,998
Points
280
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
1,365 1,998 280
Hii habari km ni kweli basi kuna shida huko.
 
expedition

expedition

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2016
Messages
541
Likes
1,735
Points
180
expedition

expedition

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2016
541 1,735 180
Nshu ni kuongeza makusanyo ya TRA
 
wasaa9

wasaa9

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2017
Messages
502
Likes
176
Points
60
wasaa9

wasaa9

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2017
502 176 60
Ni habari ya kusikitisha kutoka jimboni kwa mhe: Magdalena Sakaya kuhusiana na upatikanaji wa vitambulisho vya Taifa.Ili upate kitambulisho unatakiwa kulipia Gharama zifuatazo kutokana na Umri.

1.Kijana anatakiwa kulipa tsh 20000.
2.Wakina Mama Tsh 10000
3.Wakina baba Tsh 15000
4.Wazee Tsh 5000.

My take
Mbona dar tuligawiwa bure inakuweje sehemu nyingine ? Au TRA imehamia huko? Nisaidieni wadau
Wap huko!
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,410
Likes
15,441
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,410 15,441 280
Sidhan Kama Kuna my atakua nacho
Na ni uongo
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,601
Likes
3,540
Points
280
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,601 3,540 280
Umechafua hali ya hewa!
 
Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
263
Likes
218
Points
60
Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
263 218 60
HII KALI SASA
 
N

Nguzomia

Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
81
Likes
129
Points
40
N

Nguzomia

Member
Joined Sep 30, 2017
81 129 40
Hata kama ni kweli, kwa nini gharama isiwe reflected na kipato/ hali ya uchumi wa mtu. Wanaposema akina mama walipe elfu 10 na vijana walipe elfu 20 ni kwa nini? Yaani mkuu wa wilaya/mkurugenzi/mbunge etc kama ni mama alipe elfu 10, halafu fundi viatu au yule dada anayeuza laini za tigo/voda/ vocha pembeni ya barabara ndo alipe elfu 20, eti kisa umri wake uko kwenye kundi la ujana. Kuna watu walifikiria kweli? au ndo tunalazimishwa kuwa na mawazo ya aina moja, huruhusiwi kuhoji
 
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,261
Likes
441
Points
180
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,261 441 180
Ufipa ni kiwanda cha uongo.

Ndio mpewe udiwani?
 
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
3,349
Likes
1,179
Points
280
Age
24
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
3,349 1,179 280
Mjambishaji
 
kilokiki

kilokiki

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2016
Messages
1,289
Likes
2,526
Points
280
kilokiki

kilokiki

JF-Expert Member
Joined May 3, 2016
1,289 2,526 280
Mtoa mada unalidhalilisha hili jukwaa
Huo ni uongo ambao hata mtoto hadanganyiki
 
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,792
Likes
3,848
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,792 3,848 280
Ni habari ya kusikitisha kutoka jimboni kwa mhe: Magdalena Sakaya kuhusiana na upatikanaji wa vitambulisho vya Taifa.Ili upate kitambulisho unatakiwa kulipia Gharama zifuatazo kutokana na Umri.

1.Kijana anatakiwa kulipa tsh 20000.
2.Wakina Mama Tsh 10000
3.Wakina baba Tsh 15000
4.Wazee Tsh 5000.

My take
Mbona dar tuligawiwa bure inakuweje sehemu nyingine ? Au TRA imehamia huko? Nisaidieni wadau
hili mbona liko wazi siku nyingi..kwa dar kijana ni elf hamsini
kama hukufanya kipindi kile wako mitaani
ukienda sasa ndio bei yake hio
 
Kwisense

Kwisense

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
284
Likes
429
Points
80
Kwisense

Kwisense

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
284 429 80
Ni habari ya kusikitisha kutoka jimboni kwa mhe: Magdalena Sakaya kuhusiana na upatikanaji wa vitambulisho vya Taifa.Ili upate kitambulisho unatakiwa kulipia Gharama zifuatazo kutokana na Umri.

1.Kijana anatakiwa kulipa tsh 20000.
2.Wakina Mama Tsh 10000
3.Wakina baba Tsh 15000
4.Wazee Tsh 5000.

My take
Mbona dar tuligawiwa bure inakuweje sehemu nyingine ? Au TRA imehamia huko? Nisaidieni wadau
Si Dar mwezi wa saba nilikuwa Ilemela, kata ya Buswelu hivyo vitambulisho watu walikuwa wanapata huduma zote bure, sijajua huko Tabora halmashauri kama imekubali hili
 
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
1,859
Likes
1,640
Points
280
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2015
1,859 1,640 280
kutoka jimboni kwa mhe: Magdalena Sakaya
Halafu huko TABORA, na Mikoa ya KIGOMA, KAGERA, RUKWA, GEITA kuna wakimbizi na wahamiaji haramu wengi sana
NIDA wame makini sana
 

Forum statistics

Threads 1,237,939
Members 475,774
Posts 29,307,340