Gharama za kufungua kituo cha redio Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za kufungua kituo cha redio Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by changman, Jul 26, 2011.

  1. c

    changman JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wandugu!

    Kwanza kabisa mimi ni mpya kwenye hii forum na hii ndo post yangu ya kwanza. Ningependa kufahamu ni kiasi gani cha pesa unahitaji katika kuanzisha kituo cha redio? Hapa namaanisha fees za kulipa idara ya mawasiliano na gharama nyingine kutoa gharama za vifaa vya studio.

    Asanteni sana.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    nimekugongea like ya kwanza .... unfortunately i have no clue though i have posted a reply to encourage you and wish you lucnk
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Usijali hapa ndio Jf kila kitu utakipata,ngoja tuwaachie wanaojua watakujuza mkuu
     
  4. c

    changman JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thanks man, I think people who have more info will poast! Good luck to you too!
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  6. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    unataka kuweka radio mkoa gani? na unalenga aina gani ya radio,FM /AM or Digital. hayo ndio maswali ujiandae kuyajibu na kuyatoelea maelezo ya kina.kwa sasa TZ inapanga kusajili Digital Radio only.
    Dar itakuwa ngumu kidogo kwani wajanja hawataki ongezeko la FM radio hivyo basi inabidi ulazimishe via "network" ya nguvu e.g via Riz1,Baba Riz1,or Ministers wahusika ndo TCCRA wakufikirie.si unajua Radio ni kitu muhimu sana ktk kampeni za Siasa.
    mikoani ni rahisi kidogo kupata Leseni.
     
  7. c

    changman JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nina mpango wa kuanzisha ya FM dar. Kuanzisha hiyo ya digital inakuwa bei gani?
     
  8. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 9,003
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Waungwana naomba kupata taarifa hii,nina ndoto za kufungua redio fm,sasa nilikua naomba kufahamu,utaratibu unakuaje,na anayefahamu gharama za vifaa nitashukuru sana
    'vox populi,vox dei'
     
  9. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 9,003
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    bado kiza
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Tatizo hautapata frequency kurusha dsm au big cities(arusha,mbeya,tanga etc)!!!
     
  11. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 9,003
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    mim nataka kurusha lindi na mtwara,sana sana kanda ya kusini
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Ok kuna mtu humu alikua anauza vyombo vya kurushia radio Transimitor na other equipemnts ila kiushauri mtafute Abdallah majura kwani na yeye amefungua radio Dodoma na Zanzibar
     
  13. P

    PLATO MAGELE Senior Member

    #13
    Dec 18, 2012
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa nini mkuu?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Wanasema zimejaa labda tusubiri hayo mabadiriko yatakayofanyika 23 Dec 2012.
     
  15. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 9,003
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Asanta kwa ushauri
     
  16. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    tafuta mtu humu ndani anaitwa Radio Producer ni mtaalamu wa unachotaka, nimefanya nae kazi na kazi zao ni za uhakika.
     
  17. Wakala

    Wakala Member

    #17
    Dec 26, 2012
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Iyo radio unayofungua icje ikawa ndo sehemu ya kutafutia umaarufu.
     
Loading...