Gharama za bunge la bajeti ya 2012/13 zinatija kwa taifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za bunge la bajeti ya 2012/13 zinatija kwa taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.kibulala, Aug 16, 2012.

  1. M

    Mr.kibulala Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabunge390 x 200,000posho x49 siku= ?.na bdo gharama za watendaji wa wizara mblmbl waliokuwa dodoma.hya ni ma2mizi mabya
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    POSHO
    Wabunge 390x Posho kwa siku 200,000x siku 49=3,822,000,000
    BADO OPERATIONAL COST

    Je tutafika?
     
  3. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,098
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    Samahani,hiyo figure 390 ni nini?Kama wabunge bungeni kwa ujumla ni 357 lakini kwasasa wapo 352 tu!Au ina maanisha nini?
     
  4. M

    Mr.kibulala Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufika ni ndoto,gharama hzo ni visima vingapi?
     
  5. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni kweli wabunge wako 352 lakini watendaji ndani ya ukumbi wa Bunge achana na wale waliomaofisini idadi yao jumla inaleta 390 nao wanalipwa ingawa si wote wanaolipwa 200 000/=
     
  6. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    hii ndio bongo bana usihoji sana utaokotwa PANDE.......
     
Loading...