Gharama za body checkup na hospitali nzuri kwa ajili body checkup


MAENE

MAENE

Senior Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
118
Likes
1
Points
33
MAENE

MAENE

Senior Member
Joined Jan 7, 2011
118 1 33
Salaam wadau,

Nina vijisenti kadhaa nilidunduliza toka mwanzoni mwa mwaka kwa lengo la kuja kufanya checkup ya afya yangu mwishoni mwa mwaka huu.
1)Kwa anayefahamu gharama za kufanya body checkup ya mwili mzima naomba anijuze.
2Pia hospitali nzuri hapa dar kwa ajili ya kwenda kufanyiwa checkup ya kila kitu mwilini.

Asanteni.
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Una umri gani?
Je, umewahi kufanya check-up hapo kabla?
Binafsi naamini haya mambo mengine yanaendana na lifestyle ya mtu. Sio ajabu wewe umeishi miaka yote raha mstarehe lakini ukienda kufanya hiyo mara ndio wanaanzia kukueleza kuwa: moyo una tundu, figo zitafeli, damu haizunguki vizuri, utumbo hausagi chakula inavyotakiwa nk, alafu hitimisho ni kuishi kwenye nyumba ambayo ni 'dust proof' na kula nyama isiyo nyekundu mara tatu kwa juma.
 
E

Eugeniafaith

Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
86
Likes
2
Points
15
E

Eugeniafaith

Member
Joined Apr 3, 2012
86 2 15
Nenda hitech sai upanga opp al muntazir sec school at the junction of UN Road and lugalo street
Call for health check up appoitment
0754787869
0782782073
 
E

Eugeniafaith

Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
86
Likes
2
Points
15
E

Eugeniafaith

Member
Joined Apr 3, 2012
86 2 15
Au nenda HAEMEDA medical clinic
Located at Tanzania scouts association head quarters building
Malik road,block/plot number 1078
Call for appointment +255 22 2151598
+255 758 012006
+255658012006
 
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
8,344
Likes
1,118
Points
280
jMali

jMali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
8,344 1,118 280
wadau tunaomba mtupe bei.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,118
Likes
12,261
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,118 12,261 280
Isije kuwa tunapewa clinic zenye uwezo wa kupima kichocho tu.hao kweli wana kila vifaa vya kupimia?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
Kuna hosp moja iko maeneo ya Tangi bovu nayo nimewahigi kuambiwa

ila bei zake ni juu kidogo
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,200
Likes
38,454
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,200 38,454 280
Kuna hosp moja iko maeneo ya Tangi bovu nayo nimewahigi kuambiwa

ila bei zake ni juu kidogo
We mwenyewe umeshapima? Ukachukua majibu kabisa ya kale kagonjwa ketu? Kama tayari niambie nije nizae na wewe.
 
Chocolate

Chocolate

Senior Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
117
Likes
9
Points
33
Chocolate

Chocolate

Senior Member
Joined Feb 5, 2009
117 9 33
Kuna kipindi muhimbili walikuwa wanatangaza kutoa huduma hiyo kwa ada ambayo sikumbuki ilikuwa sh ngapi pia walitoa na namba ya simu niliichukua lkn sijuwahi kupiga sina uhakika kama huduma bado ipo namba ni 0715 648 636 labda jaribu kupiga kuulizia
 

Forum statistics

Threads 1,250,638
Members 481,436
Posts 29,740,126