Gharama za body checkup na hospitali nzuri kwa ajili body checkup


MAENE

MAENE

Senior Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
118
Likes
1
Points
33
MAENE

MAENE

Senior Member
Joined Jan 7, 2011
118 1 33
Salaam wadau,

Nina vijisenti kadhaa nilidunduliza toka mwanzoni mwa mwaka kwa lengo la kuja kufanya checkup ya afya yangu mwishoni mwa mwaka huu.
1)Kwa anayefahamu gharama za kufanya body checkup ya mwili mzima naomba anijuze.
2Pia hospitali nzuri hapa dar kwa ajili ya kwenda kufanyiwa checkup ya kila kitu mwilini.

Asanteni.
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,040
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,040 280
Mkuu kutokana na hyo akba yako ulonayo, Je unataka ukafanyie private au Goverment hyo check up?
 
B

Bawa mwamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2010
Messages
351
Likes
3
Points
0
B

Bawa mwamba

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2010
351 3 0
Nina vijisenti kadhaa nilidunduliza toka mwanzoni mwa mwaka kwa lengo la kuja kufanya checkup ya afya yangu mwishoni mwa mwaka huu.

Ndugu yangu inaitwa medical check up kama ni kwa hiyari.Inashauriwa kuifanya mara kwa mara,.at least mara moja kwa mwaka..ushauri wa bure,.kata BIMA ya afya,itakuwia rahisi pia kupambana na magonjwa yoyote utakayokutana nayo,maadam yawe yapo kwenye fidia ya bima ya afya
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,892
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,892 280
Nenda Regence Hospital au Agha Khan,.
 

Forum statistics

Threads 1,251,605
Members 481,811
Posts 29,777,746