GF anataka NIMFULIE CHUPI yake, mmmmhhhh.....!!!!!!!!


Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
Jamani wataalam wa mapenzi nisaidieni, mchumba wangu for the first time in our
relation kaniomba nimfulie chupi yake, mm najua yangu anafua ila mm kama mwanaume kufua chupi ya mwanmke naona aaaahhhh.... haipo sawa, nimemwambia ziweke hadi ziwe mbili/tatu hivi halafu nitafua na zangu nikijaribu kumchenga, tena she put a lot of emphasis kasema eti mapenzi ndio yananoga zaidi, sometimes nisimwambie akute nimefua tu kama surprise...!!! surprise ...!!!!??? haya mapenzi haya, plse help
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
fua tu..hakuna tatizo si ndio mapenzi?
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
Jamani wataalam wa mapenzi nisaidieni, mchumba wangu for the first time in our
relation kaniomba nimfulie chupi yake, mm najua yangu anafua ila mm kama mwanaume kufua chupi ya mwanmke naona aaaahhhh.... haipo sawa, nimemwambia ziweke hadi ziwe mbili/tatu hivi halafu nitafua na zangu nikijaribu kumchenga, tena he put a lot of emphasis kasema eti mapenzi ndio yananoga zaidi, sometimes nisimwambie akute nimefua tu kama surprise...!!! surprise ...!!!!??? haya mapenzi haya, plse help
Kama Mkiwa Wachumba tu unaona Tabu Kumfulia Mwenzako Chupi je Mkishaoana halafu Mwenzako akaumwa utaweza Kumchambisha Kweli wewe?
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
fua tu mwayego kama unaona kinyaa ziloweke kwanza,,,nahisi wewe unaona kinyaa hata kunyonyana na mambo mengine kama hayo....:embarrassed:
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
Kama Mkiwa Wachumba tu unaona Tabu Kumfulia Mwenzako Chupi je Mkishaoana halafu Mwenzako akaumwa utaweza Kumchambisha Kweli wewe?
hivyo mkuu kumbe ni kawaida kwa mwanaume kufua chupi ya mwanamke? thanks ila mmmhhh i have to try to convince my mind, kaaahhh
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,791
Likes
46,211
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,791 46,211 280
Loh!!!!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
nyanzala wangu unasikia mambo haya??hahaaa watuache mke wangu tuishi miaka elfu 8
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
au unaogopa utaitwa bushoke....???:whoo:
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
fua tu mwayego kama unaona kinyaa ziloweke kwanza,,,nahisi wewe unaona kinyaa hata kunyonyana na mambo mengine kama hayo....:embarrassed:
Roselyne mm mtaalam sana on bed, my GF hadi nalegea hadi morning maana napata muhogo 7.6inches trust me, na ana booty hilo mweupe, na sioni kinyaa kwa kila kitu kwake on bed, ila la kufua chupi bana like madharau kidogo hivi, mmmmhhh still not convinced ngoja wakina Preta, Rose1980 waseme thanks
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
hivyo mkuu kumbe ni kawaida kwa mwanaume kufua chupi ya mwanamke? thanks ila mmmhhh i have to try to convince my mind, kaaahhh
Kawaida sana Mkuu, wewe unasema Kufua watu huwa tunavaa Chupi chafu za Wake zetu na wakati mwingine huwa Tunazivaa Kichwani wakati wa Kulala
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Kukubali kuombwa ombwa ipo siku utaweza ombwa visivyoombeka! Sijui utakubali?
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
Kawaida sana Mkuu, wewe unasema Kufua watu huwa tunavaa Chupi chafu za Wake zetu na wakati mwingine huwa Tunazivaa Kichwani wakati wa Kulala
weweeeeeeeeeee nimecheka hadi karibu nianguke , haya mapenzi kweli utundu mwingi sana, nakwambia kaaaaaaaahhhhh
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
Kukubali kuombwa ombwa ipo siku utaweza ombwa visivyoombeka! Sijui utakubali?
kweli mkuu that was my tough stand tangia tuanze malavida hajawahi kuniomba hili, sasa nashangaa , i swear sijawahi kufua chupi yake, my mind
tells me nooooooooooooooooooooooooo still thanks Rev
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
hapo ni kufua tu na ukitaka kuondokana na hicho kinyaa uwe unavaa kabisa na hizo chupi zake ili siku ya kufua uone kama zako
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
kweli mkuu that was my tough stand tangia tuanze malavida hajawahi kuniomba hili, sasa nashangaa , i swear sijawahi kufua chupi yake, my mind
tells me nooooooooooooooooooooooooo still thanks Rev
Shauri yako maana akitokea Mtu Mwingine halafu akamfulia ndio imekula kwako kaka
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
Shauri yako maana akitokea Mtu Mwingine halafu akamfulia ndio imekula kwako kaka
Albedo ngoja nianze mazoezi ya kujaribu kufua labda kesho, woow...!!!!! yamenifika ila kuvaa kwa kutest na kumfurahisha sioni mbaya.tena huwa namtania makalio yako makubwa chupi yako kubwa bwana anafurahi, maana huwa namiliki kote bana
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
hapo ni kufua tu na ukitaka kuondokana na hicho kinyaa uwe unavaa kabisa na hizo chupi zake ili siku ya kufua uone kama zako
kuvaa kwa kutest au kuvaa na kuondoka nayo? eeeeehhhh what? i usually kidding akiwepo with her underwear basi.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,218
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,218 878 280
Mwenzio nafua mwaka wa saba huu ndani ya NDOA wala hatubagui yeye akizikuta chafu anafua mie nikija nikizikuta chafu mzee najituma kama kawa, wala usikariri mapenzi au kanuni za mababu mfurahishe mwenziooo
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,218
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,218 878 280
hapo ni kufua tu na ukitaka kuondokana na hicho kinyaa uwe unavaa kabisa na hizo chupi zake ili siku ya kufua uone kama zako
KInyaa wakati CHIMBO unaingia na unajilamba kabisaaaaaaaaaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,236,017
Members 474,928
Posts 29,243,405