Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Get 50GB online storage for free [ADrive’s Basic]

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Zasasule, Oct 3, 2011.

  1. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    whts up JF members
    this specially for people who were looking for online storage!!
    A VERY EFFICEIENT WAY OF DOING BACK UP FOR YOUR IMPORTANT FILES!!!!

    now Adrive wametoa 50gb free online storage, u just need to register yourselves, simply clicking sign up and veryfy your email!!!! and its all done!!


    20111002183229.png




    REMEBER ON REGISTERING CHOOSE BASIC FREE


    20111002193258.png



    HERE ARE SOME SCREENSHOOT UKISHAKUWA NA ACCOUNT TAYARI

    20111002185034iphone.png



    20111002185134iphone.png









    HERE IS THE LINK FOR A DRIVE WEBSITE: https://www.adrive.com/login/signup


    ENJOY!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,186
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ngoja niicheck..
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    mh!!! ngoja ni double check!!
     
  4. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    aha! ile sehemu ya kulogin kuna sehemu imeandikwa 14 days trial so isije kuwa trial hizo gb 50!
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,186
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ni nzuri ila tu sasa hiyo client desktop ndo 14days trial na hii ndo ya muhimu...
     
  6. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    chagua basic free,you wont get restrictions za 14 days, mimi natumia now ni third week and its working perfectly!!!
     
  7. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,962
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nina terabytes mbili za storage kwenye hardware zangu, sihitaji gigabyte 50 za mtu za mitandaoni, ziwe bure ziwe za kulipia.
     
  8. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    i guec your 2tb hard drive are like angels, they wont ever go down!!!
    Then the membership is not meant for you, leave t for the people who need it
     
  9. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,226
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Siku nyumba itakapoungua na faya wakaja na magari bila maji ukapoteza hizo hard drives, then you will know how important is the back up memory.
     
  10. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,962
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hard drive nyingine iko home nyingine ofisini nyingine mobile, hata nikienda bushi za mbali ambako hakuna net bado nafanya kazi zangu bila ku download ma data, na hata nikiwa na net sihitaji kuchoma bandwidth eti na download data zangu mwenyewe, that's fiscal irresponsibility. Kwa hizi net service zetu za kupima kama mafuta ya taa, swala la kuweka data online may not be the best approach.

    Halafu hayo ma server ya Marekani hayo kuna siku Justice Department ita subpoena ma data ya hilo li kampuni na ku compromise my personal info, who needs that?
     
  11. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si vema kutumia nguvu nyingi kupinga kila kitu kiasi cha kuwakatisha wengine tamaa .Tubadilike kwa kuungana mkono kwenye mambo ya maendeleo.Naungana na mtoa mada
     
Loading...