Gesi kwa matumizi ya nyumbani yapanda bei kuanzia leo


valuablecock

valuablecock

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
783
Likes
790
Points
180
valuablecock

valuablecock

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
783 790 180
Wakati wa kampeni tuligakikishiwa gesi haitapanda bei
Sidhani kama mpiga push ups anakumbuka ahadi zake.Yupo busy na uzinduzi wa viwanda.Hivi yule jamaa wa Muleba alisema vyerehani vingapi vinatosha kuwa kiwanda??
 
chinekeeee

chinekeeee

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
1,700
Likes
2,583
Points
280
chinekeeee

chinekeeee

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
1,700 2,583 280
ila naamini itashuka yale ma lpg tank ya kigamboni ngoja yaishe
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
4,124
Likes
4,176
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
4,124 4,176 280
Upo sahihi kabisa mkuu. Nimetoka kuagiza hapa, nashangaa naambiwa ni 22000. Nikajua nimepigwa.

Ila acha ipande maana tumeambiwa huu wakati ni wa kupita tu
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
5,553
Likes
5,247
Points
280
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
5,553 5,247 280
Mafuta ya taa nayo lita shingapi
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,940
Likes
1,956
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,940 1,956 280
Mtanyooka... Hadi akili iwarudie
 
J

jojipoji koromije

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
832
Likes
1,091
Points
180
J

jojipoji koromije

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
832 1,091 180
Hii ndo Salaam yake kwenu kutoka kwa kiongozi wenu mtetezi wa wanyonge.
Na bado salaam zingine zitafuata.
Mpaka Maji muyaite Mmaa!!!
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Nchi ya viwanda inaenda vizuri sana
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
5,059
Likes
5,113
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
5,059 5,113 280
Waziri wa Nishati yupo tu, huyu jamaa ameshindwa mapema sana
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
22,050
Likes
16,699
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
22,050 16,699 280
Hakika tunanyooshwa, hata pasi ina afadhali, huu mnyoosho ni wa kiwango cha concrete.
 
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,165
Likes
1,465
Points
280
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,165 1,465 280
Alafu hili swali wala halitangazwi km mafuta linapanda na kushuka litakavyo.
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,694
Likes
4,922
Points
280
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,694 4,922 280
Natumia Methane
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
8,443
Likes
8,321
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
8,443 8,321 280
Sasa kila siku nikiamka nakutana na pigo, hili jingine sasa, mkaa nao majanga....

Tuendelee kusubiri neema pengine itakuja!!

Vyuma kazika
 

Forum statistics

Threads 1,274,864
Members 490,835
Posts 30,526,408