• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Gesi kwa matumizi ya nyumbani yapanda bei kuanzia leo

P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
44,798
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
44,798 2,000
Fuatia kichwa cha habari hapo juu bei mpya kuanzia leo gesi zote za nyumbani

Kg 15 =51"000 badala ya 47"000
KG 6 = 21"000 BADALA YA 18"000

TUNAWATAKIA MATUMIZI MEMA YENYE UBAHILI
 
Jerry santonga

Jerry santonga

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
580
Points
500
Jerry santonga

Jerry santonga

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
580 500
Poa poa natumia butane
 
Mjomba Itufae

Mjomba Itufae

Senior Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
183
Points
250
Mjomba Itufae

Mjomba Itufae

Senior Member
Joined Dec 6, 2016
183 250
Hiyo bei sisi huku tabora ilianza mwez wa pili mwaka huu. Na mtungi mkubwa 54,000 na mdogo 23,000
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
14,170
Points
2,000
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
14,170 2,000
Fuatia kichwa cha habari hapo juu bei mpya kuanzia leo gesi zote za nyumbani

Kg 15 =51"000 badala ya 47"000
KG 6 = 21"000 BADALA YA 18"000

TUNAWATAKIA MATUMIZI MEMA YENYE UBAHILI
Ile gesi ya mtwara bomba lake linavuja au?

Kweli uchumi wa vi-wonder unaimarika
 
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
1,551
Points
2,000
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
1,551 2,000
Hakuna namna ngoja tuanze kutumia gesi ya kinyesi cha ng'ombe tuu.
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,239
Points
2,000
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,239 2,000
Fuatia kichwa cha habari hapo juu bei mpya kuanzia leo gesi zote za nyumbani

Kg 15 =51"000 badala ya 47"000
KG 6 = 21"000 BADALA YA 18"000

TUNAWATAKIA MATUMIZI MEMA YENYE UBAHILI
umepandisha bei wewe huku kwetu hawajui
 
M

miwani ya maisha

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,609
Points
2,000
M

miwani ya maisha

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,609 2,000
Nchi imeuzwa kwa mamluki wa UKABILA!JK hafai hata bure
 
Mehek

Mehek

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
7,483
Points
2,000
Mehek

Mehek

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
7,483 2,000
Tutaanza kupikia mabura na kuni hamna namna na mafuta ya taa
 
Cowman

Cowman

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,641
Points
2,000
Cowman

Cowman

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,641 2,000
Mkuu kwa wale tunatoka kufungua viwanda kwa kutegemea nishati ya gesi tunafanyaje hapa!
 

Forum statistics

Threads 1,405,616
Members 532,063
Posts 34,490,910
Top