Said Stuard Shily

JF-Expert Member
Jul 18, 2017
1,578
2,000
Mtahama nyie msio tahiriwa. Mijitu mizima mna magovi ya mwilini na akilini
Kwa hiyo Wahaya na Wanyakyusa pia Wajaluo wahame Nchi acha uzwazwa kila jamii ina mila na destuli zake acha kutulazimisha kufuata mila na destuli za kabila lako kupanga ni kuchagua bwasheeeee!!!!!
 

Kapumpuli

JF-Expert Member
Aug 11, 2018
963
1,000
Kilichofanyika hapa, Rais katoa maagizo.. Alafu watekelezaji wanamhariri....

Amesema Vyombo vya Habari.... Alafu Abbas anasema TV za mitandaoni tu.....

Hii kitu imenichefua sana....
 

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
13,831
2,000
Rikiboy mambo yako ni kula tunda kumasihara huku wapi tena (jokes),

Abbas kakosea sana yaa kiufupi ameanza kupandisha mabega juu wakati huu si muda wa hayo mambo, pia watu waache kupalilia moto maana Mh Rais anaona na kusikia, hizi tabia za watz kuchongea watu ili wakose ajira hazina afya kabisa, wengi wanataka Abbas aondolewe sasa sijui akitoka wanafaidika na nini, kwanza yale si majukumu yake bali ni Msigwa
Aaha acha tu mkuu.. Haya nayo ni masiharaa kazini

Sent from my SM-G611K using JamiiForums mobile app
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
30,693
2,000
Furaha ya watanzania imezimika ghafla kwa sababu watanzania ni mbumbumbu ambazo huwa zinaamini kuwa haki zao ni mapenzi ya mtu,yaani hadi mwenye jukumu la kutoa haki hizo awe na mapenzi ya kuzitoa.Hawana habari kuwa haki huwa haitolewi bali huchukuliwa.Imagine majitu yanasubiri maneno matamu kutoka kwa Samia badala ya kuchukua haki zao kwa nguvu.

Wenye majukumu ya kutoa haki hizo hawawezi kutoa hizo haki kwa sababu siyo jambo jema kwao,imagine waachie magazeti yaliyofungiwa halafu yaanze kuwaandika vibaya.Hata kama wewe ndiye ungekuwa Rais ungefanya kitu kama hicho?Ndiyo maana haki huwa haitolewi bali huchukuliwa kwa nguvu kwa sababu mwenye jukumu la kutoa haki hizo akitoa hizo haki ataumia yeye.Concept rahisi kiasi hiki lakini majitu hayataki kuelewa!
 

Janja weed

JF-Expert Member
Nov 20, 2020
452
1,000
Hawa nyumbu wanashangilia kama kasuku, wasubiri pigo jingine kwenye kodi.Hakuna mtu anabambikizwa kodi bali ni sheria. Msitegemee nafuu ya kodi ni bora mfunge biashara zenu kuliko kurudi tulikotoka. MAMA YETU ataeleweshwa tu na ataona mantiki na kodi itakusanywa kama kwa. Hakuna nchi duniani inayoendeshwa bila kukusanya kodi.Poleni
we unanini cha kukusanywa mbwiga WEWE , yaani Rais hana akili kama wewe jiangalie wewe
 

secret file

JF-Expert Member
Sep 10, 2019
4,160
2,000
Ufafanuzi unaotelewa na msemaji wa serikali hauwezi kuwa wake lazima atakua amewasiliana na mtoa kauli ilikujiridhisha.
Sasa mkimlaumu mtoa taarifa mtakua mnalaumu asiehusika kabisa yeye ni mjumbe tu sio muamuzi.

Vyama vya siasa jIkiteni kwenye kudai katiba mpya mintarafu tume huru ya uchaguzi lasihivyo baada ya uchaguzi 2025 tutasikia malalamiko yaleyale wakati sasa mmejikita kwenye kusifia na kuzungumza hoja zisizo na msingi.
Nyumbu huwa hazijui!!??
kwamba watoa kauli wana verify kwa maza....
wasivyo na akili wanajua Abbas kajiropokea tu
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
41,461
2,000
Hajawahi kuwa na akili yule jamaa kimsingi alikua anaelekezwa tu na marehemu babaake magu sio kama anajua hata anachokifanya ni nini , uliona wapi kanjanja anapewa usemaji wa Serikali lazima aonee watu tu hasa wale waliokua makanjanja wenzie ili aonekane sasa yuko juu, stupid kabisa
Mtu wa hovyo kabisa
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
41,461
2,000
Kilichofanyika hapa, Rais katoa maagizo.. Alafu watekelezaji wanamhariri....

Amesema Vyombo vya Habari.... Alafu Abbas anasema TV za mitandaoni tu.....

Hii kitu imenichefua sana....
Abbass yupo juu yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom