Gerson Msigwa, mwanahabari nguli, anaswa na mtego wa habari potoshi

Jaby'z

JF-Expert Member
Jan 15, 2013
4,110
2,000
Imagine huwa mnasema ni TISS.

Yaani kitengo kina watu wabovu kiasi cha kushindwa kujua hata editing nyepesi namna hiyo? Tena kwa ambaye amefanya kazi Ikulu kitengo cha habari?

Aisee! Disgusting!
Kaka wamebaki wapenda sifa tu huko, smart ni wachache sana 2 out of 100.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom