George Frederick Mbowe hatunae tena, JK atuma salamu za rambirambi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

George Frederick Mbowe hatunae tena, JK atuma salamu za rambirambi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Mar 2, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    George Frederick Mbowe aliyefariki nyumbani kwake usiku wa Februari 29, 2012 kutokana na ugonjwa wa Kiharusi.
    Amewahi kufanya kazi katika:-
    1.Benki ya Rasilimali Tanzania (TIB),
    2.katika nyadhifa za Mkurugenzi Mtendaji wa
    3.Benki ya Maendeleo ya Afrika Mashariki (EADB),
    4.Mwenyekiti wa PSRC na
    5.Mtendaji Mkuu wa Kampuni ya Simu Tanzania (TTCL).

    Mungu ampe mapumziko mema.Amen
     
  2. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.I.P. mzaa kamanda
     
  3. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmoja anazaliwa mmoja anakufa
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Speaker, weka jina la kwanza nalo..maana kuna Mbowe wengi mkuu!!

    RIP
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    THREAD INA MATEGE
    BADILISHA TITLE MODs
     
  6. t

    thengoshahimself Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanauhuciano gan na freeman
     
  7. wasaimon

    wasaimon R I P

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P G. Mbowe...
     
  8. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,755
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mwenyezi Mungu amweke pema. Amen
     
  9. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,563
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Dah ndo yaleyale presha zilikuwa juu nikifikiri m2 ninayemfaham kumbe! Dah anyway safari njema huko uendako Baba yetu,
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    R.I.P mkuu na mMwenyezi Mungu ailaze roho yako mahali pema peponi
     
  11. S

    STIDE JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Please heading iendane na mhusika mwenyewe!! Inaleta mshtuo!!
     
  12. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mungu wangu mmoja kati ya maidol ninaowaadmire Tanzania kwa uchapakazi ni huyu mzee. RIP mzee wetu ulikuwa an exemplary banker and leader. Pole kwa ndugu na jamaa wa wafiwa.
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    May the almighty Rest your soul in eternal peace brother George!
     
  14. S

    STIDE JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Please heading iendane na mhusika mwenyewe!! Inaleta mshtuo!!
    BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA, JINA LAKE LIPEWE SIFA!!
    R.I.P.
     
  15. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa taarifa ila tafadhari heading ya habri yenyewe inatisha, jaribu kubadirisha specify 'George Mbowe hatunaye tena'.
     
  16. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,256
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Wajameni tusaidieni tujue mzee huyu ana uhusiano wowote na Kamanda Mbowe wa CDM?
     
  17. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hii nayo ya kisiasa?
     
  18. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,097
    Trophy Points: 280
    Newz imekaa kigegereka sana hii mi nikajua MBOWE kamanda??
     
  19. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,873
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Pumzika kwa amani, Jah will keep ya soul in a right place.
     
  20. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,937
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    R.I.P Sir....
     
Loading...