Geo poll wameanza kunitisha, Mwenye taarifa nao anisaidie

kimpe

JF-Expert Member
Jan 26, 2012
889
1,000
Ni muda kama wa wiki tatu tangu hawa jamaa waanze kunitumia madodoso yao kupitia simu yangu nikijibu maswali kadhaa mwishoni wananipa mia tano kama muda wa maongezi.

Na hiyo wanafanya mara mbili kwa siku kwa hiyo napata elfu moja kwa siku masuala ya kununua vocha siku hizi nimesahau,ni kujiunga tu na vifurushi visivyo na kikomo kila siku.

Mushkeri umeanza kuonekana mwanzoni mwa wiki hii wananipa muda wa maongezi wa elfu moja mia tano asubuhi mia tano jioni.

Na sasa washatuma mia tano bila kujibu maswali swala ni kwamba sisi wengine vya bure hatuviwezi.

Mwenye ufahamu na hawa jamaa tafadhali tusaidiane kueleweshana.
 

kimpe

JF-Expert Member
Jan 26, 2012
889
1,000
cjui wameona post yangu wametuma dodoso ss hv so nachkua jero tena cku inaenda
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,328
2,000
Mmmh........ipo siku utazilipa hizo pesa wanazokupa kama muda wa maongezi.
 

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,048
2,000

Attachments

  • 1400920513680.jpg
    File size
    26.7 KB
    Views
    245

kimpe

JF-Expert Member
Jan 26, 2012
889
1,000
Possibles ukweli ni kuwa wanafanya research ya kuunda vipindi vya redio
 
Last edited by a moderator:

dedam

JF-Expert Member
Jan 5, 2011
845
250
m leo wamenipa dodoso lao nimewajbu hawajanipa jero langu mpk sasa
 

kimpe

JF-Expert Member
Jan 26, 2012
889
1,000
dedam mi wamenipa jero langu ila cku mbili tatu hizi walikuwa wananipa hela bure bure bila kujaza dodoso............kumbe tupo wengi wacha tuzipige
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom