Gents Tuliowapa Mbavu Zetu hawarithiki kwa Tukubali Matokeo

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,511
2,000
You CANNOT give a woman everything she needs. If God Himself gave them eyebrows, they shave and draw their own. God gave them nails, they cut it off and fixed their own, God gave them hair, they cut it off and fixed their own, gave them breast, they repackage to what they want, God still gave them buttocks ,they rearranged it to what they want, then who are U to please them ? . My brother don't kill your self.
 

Wolff

Senior Member
Dec 21, 2016
102
250
Usiwaogope hawa viumbe brother,
Njia nyepesi ya kumridhisha mwanamke ni kumnyonya Papuchi
Nyonya Papuchi yake kwa ustadi mkubwa huku ukiwa umelala horizontally ili usichoke mapema, shuka chini mpaka kwenye Tigo yake na uinyonye, mgeuze alale kifudifudi huku ukiinyonya Tigo yake, mlaze chali huku ukisugua Kinembe chake kwa Dushe lako, wahaya wanasema Katerero, shika mkono wake wa kulia umkamatishe Dushe lako ili yeye ajipige Katerero
Kazi kwisha Brother!!!!!!!
Very simple
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,511
2,000
Usiwaogope hawa viumbe brother,
Njia nyepesi ya kumridhisha mwanamke ni kumnyonya Papuchi
Nyonya Papuchi yake kwa ustadi mkubwa huku ukiwa umelala horizontally ili usichoke mapema, shuka chini mpaka kwenye Tigo yake na uinyonye, mgeuze alale kifudifudi huku ukiinyonya Tigo yake, mlaze chali huku ukisugua Kinembe chake kwa Dushe lako, wahaya wanasema Katerero, shika mkono wake wa kulia umkamatishe Dushe lako ili yeye ajipige Katerero
Kazi kwisha Brother!!!!!!!
Very simple


Mkuu hili Tangazo Interview utaziweza kweli za Kuajiriwa?
 

Kunguru wa Manzese

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
4,075
2,000
Usiwaogope hawa viumbe brother,
Njia nyepesi ya kumridhisha mwanamke ni kumnyonya Papuchi
Nyonya Papuchi yake kwa ustadi mkubwa huku ukiwa umelala horizontally ili usichoke mapema, shuka chini mpaka kwenye Tigo yake na uinyonye, mgeuze alale kifudifudi huku ukiinyonya Tigo yake, mlaze chali huku ukisugua Kinembe chake kwa Dushe lako, wahaya wanasema Katerero, shika mkono wake wa kulia umkamatishe Dushe lako ili yeye ajipige Katerero
Kazi kwisha Brother!!!!!!!
Very simple
Ushauri mzuri sana huu ngoja nifanye hivyo lakini mkuu si nilisikia ukinyonya kuna madhara au ni maneno ya watu na fununu tu?..
 

Hoshea

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
4,985
2,000
Usiwaogope hawa viumbe brother,
Njia nyepesi ya kumridhisha mwanamke ni kumnyonya Papuchi
Nyonya Papuchi yake kwa ustadi mkubwa huku ukiwa umelala horizontally ili usichoke mapema, shuka chini mpaka kwenye Tigo yake na uinyonye, mgeuze alale kifudifudi huku ukiinyonya Tigo yake, mlaze chali huku ukisugua Kinembe chake kwa Dushe lako, wahaya wanasema Katerero, shika mkono wake wa kulia umkamatishe Dushe lako ili yeye ajipige Katerero
Kazi kwisha Brother!!!!!!!
Very simple
Naasty niga
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,511
2,000
Ushauri mzuri sana huu ngoja nifanye hivyo lakini mkuu si nilisikia ukinyonya kuna madhara au ni maneno ya watu na fununu tu?..
Ila huo ujasiliamali wa kunyonya sijui Tigo au Kinembe mumefundishwa Chuo Gani au Shule ipi au ndio Mbinu za Kumteka mtu.. Nasikia hivi huwa zainafanywa na wale MArio ili waendelee kutunzwa na kupewa hela sasa wewe ambaye ndiye mtoa hela unafanya hivyo kumkomesha nini au Ushamba wangu
 

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Jan 22, 2017
15,040
2,000
017.JPG
 

Kunguru wa Manzese

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
4,075
2,000
Ila huo ujasiliamali wa kunyonya sijui Tigo au Kinembe mumefundishwa Chuo Gani au Shule ipi au ndio Mbinu za Kumteka mtu.. Nasikia hivi huwa zainafanywa na wale MArio ili waendelee kutunzwa na kupewa hela sasa wewe ambaye ndiye mtoa hela unafanya hivyo kumkomesha nini au Ushamba wangu
Ila huo ujasiliamali wa kunyonya sijui Tigo au Kinembe mumefundishwa Chuo Gani au Shule ipi au ndio Mbinu za Kumteka mtu.. Nasikia hivi huwa zainafanywa na wale MArio ili waendelee kutunzwa na kupewa hela sasa wewe ambaye ndiye mtoa hela unafanya hivyo kumkomesha nini au Ushamba wangu
inakuwa kishwa habari yao hata akinishika nachepuka inakuwa vigumu kuniacha au kunisahau in short nakuwa nauwezo wa Kum control
 

BIGstallion

JF-Expert Member
Sep 13, 2016
6,370
2,000
Wenyew tu awajielewi wew utapata kuwaelewa,...MTU anakaa masaa manne kweny kioo kuchonga nyusi tu,..akifika nje bado anaingia kweny gari anachonga tena,...solution ni kukaa kimya tu,
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,511
2,000
Wanaume mlishindwa pale mlipoanza kutumia pombe na mvinyo kama maji ya kunywa na kusahau majukumu yenu muhimu ya ndani. Mlitoa ubavu kwa Hawa lakini mnamtamani na Jemima wa pembeni.


Sasa Mpendwa Sky Unywaji wa Pombe unamahusiano gani na wewe kujibadilisha ulivyoumbwa navyo? Appetite zingine zinapotezwa na vingi... Nyusi unatoa halafu unachora na Mkaa-- Unajua radha inayotokea kuchezea nyusi asilia au hata kuziangalia?? Kuongeza ukubwa wa Makalio? Kama Makaliyo yangekuwa Faida Miriam Odemba asingekuwa huko aliko? Just to Mention few Sky Eclat
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom