Generali wa kijeshi raia wa Uganda atishia kumuondoa Madarakani Raisi Museven


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,449
Likes
74,104
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,449 74,104 280
Generali mmoja wa Uganda ametishia kumuondoa madarakani Raisi Museveni wa Uganda endapo ataendelea na mpango wake wa kutaka kurithisha madaraka ya uraisi kwa mwanae.

Akihojiwa katika kipindi cha BBC swahili kinachorushwa na Star Tv cha jana saa 3 kasorobo usiku,General huyo ambae alipigana bega kwa bega na Raisi Museven kumuondoa madarakani Raisi wa wakati huo,Militon Obote amemshutumu Raisi Museven kwenda kinyume na malengo ya kidemokrasia waliokuwa wanayapigania wakati huo.

Generali huyo ambae jina lake limenitoka aliongea kwa kujiamini sana na huenda ana watu wa kumuunga mkono.

MY TAKE:MUSEVEN MUST GO!
 
M

mwabakuki

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
267
Likes
6
Points
35
M

mwabakuki

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
267 6 35
anaitwa

Jenerali David Sejusa
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,552
Likes
18,241
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,552 18,241 280
kifupi anataka kuingia msituni.!!
 
I

Izoba

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
229
Likes
3
Points
35
I

Izoba

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
229 3 35
Hivi kwa njia ya msituni atamuweza mzee wa kotapini?
 
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,772
Likes
1,047
Points
280
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,772 1,047 280
Mtu wa karibu yako anajua strengths na weaknesses zako nyingi kwa hiyo huenda huyo jenero anaweza kumfanya kitu mbaya M7.
 
Bin Faza

Bin Faza

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
502
Likes
40
Points
0
Bin Faza

Bin Faza

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
502 40 0
hao waganda wanayapenda sana mapinduzi na kusem aukweli hawawezi kuishi bil akufanya mapinduzi
 
M

mganga2013

New Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
Age
93
M

mganga2013

New Member
Joined Jun 6, 2013
4 0 0
Wabongo kaeni chonjo! mkiona kwa jirani kunafuka moshi angalieni kwenu usiwake Moto! yatulizeni kwanza yanayotokea Arusha na kwingineko Bongo! vinginevo 2015 moshi unawezafuka kama si Moto kuwaka kabisaa!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978