General Pervez Musharaf-"i Won't Resign" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

General Pervez Musharaf-"i Won't Resign"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jmushi1, Aug 11, 2008.

  1. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,137
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Musharaf amesema kuwa katu hatojiuzulu...Hii ni mara baada ya juhudi ambazo zimeanza za impeachment.
    Kaazi kwel kweli...Maana moto unawaka kilamahali.
    Duniani ama kweli kuna mambo...Maana Musharaf yeye na Bush ni damu damu....Lakini mimi nadhani huu jamaa nae anakula kote kote tu.
     
Loading...