Gen. ABDALMAN SHIMBO UPO WAPI JAMANI....!??


M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Haya polisi wamenyanganywa bunduki,raia wanauawa na majambazi na kuporwa mali zao,sasa huyu shimbo aliyeapa kupambana na raia wkt wa uchaguzi yupo wapi jaman atumie maguvu yake kwa majambazi??au kwakuwa ni kgm ni sawa?tunamtaka atokeze na kutupa mkakati wa kulinda wananchi dhidi ya huu uvumjifu wa amani labda kama anawaogopa kwakuwa nao wana silaha kama yeye
 
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
1,898
Likes
269
Points
180
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
1,898 269 180
Jeshi Tanzania lilikuwa enzi za mwl, kwa sasa ni njaa tu na kujuana, hakuna wapiganaji hapo. Na siku vita ikitokea itakuwa aibuuu!!
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,724
Likes
221
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,724 221 160
Hili la kutekwa magari ni aibu kwa vyombo vya ulinzi na usalama na wakuu wao. Narudia inawezekana vipi watu wasubiri gari highway waiteke waue watu kisha vyombo hivyo vya uslama havichukui hatua za kimkakati?

Ni aibu inapokuja swala la kuzui demokrasia majeshi yetu yana mikakati mingi tu ikiwa ni pamoja na kununua magari ya upupu na gears zingine kibao. Kama sio unafiki tulionyeswa na vyombo vyetu vya usalama wakati wa uchaguzi na kama havijui nini cha kufanya naomba waende Burundi huko mtaona hususani majeshi yalivyojipanga kulinda raia wake.

Kwa kifupi kwenye highway zote kuna vituo vya kijeshi kila baada ya Km 50 hivi.
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Kama sio shimbo basi hata huyo mwamunyange atokee atupe ni mkakati gani wa kuzuia huu uvunjifu wa amani ya nchi yetu,otherwise hatutawaelewa hawa wakandamizaji wa demokrasia
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
245
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 245 160
Mtemiwao, ataanza kukupa wewe adhabu za kijeshi kwa kumwita jina la Abdalman!
 
M

Mitimingi

Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
0
M

Mitimingi

Member
Joined Oct 25, 2010
13 0 0
Hili ni tatizo ambalo viongozi wa Tanzania wanalo...Shimbo aliingilia shughuli ambayo sii yake kwa ile ilikuwa ni jukumu la Polisi. Sababu zilimfanya akurupuke na kuchemcha anazijua yeye mwenyewe..(Hosea nae anaangukia kwenye kundi lakuchemka)

How kama Simbo ana ule uchungu wa kuona amani nchini sasa hivi alikuwa anatakiwa afanye jambo...then ndipo aite vile vyombo vya habari aanze bragging....
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,921
Likes
515
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,921 515 280
Wanapenda sana kukimbilia kwenye Siasa wakati majukumu yao yanawashinda na hata Siasa zenyewe pia zinawaumbua. Kwa kifupi alitakiwa ajiuzulu kipindi kile kile cha uchaguzi...
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,481
Likes
416
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,481 416 180
Kwani jeshi letu lina vifaa? nasikia ufisadi umeenea mpaka kwa kina Shimbo na wenzake kazi kuiba kodi zetu. Kama ingekuwa ccm ndio wamevamia ungemsikia Shimbo na genge lake lakini ni watanzania halafu hawana faida na serikali ya ufisadi..who cares. Shimbo alikuwa analinda ajira yake atakapo staafu apewe ukuu wa wilaya au mkoa. Siasa za tanzania ni ushenzi mtupu
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,581
Likes
3,132
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,581 3,132 280
jamani hamjuhi kuwa alikuwa anatetea kitumbua cha shemeji, sasa kashapata kilichobakia ni kula tu kwakwenda mbele, jamaa huko jeshini posho za kujikimu hawajazioni huu mwezi watatu sasa.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,581
Likes
3,132
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,581 3,132 280
jamani hamjuhi kuwa alikuwa anatetea kitumbua cha shemeji, sasa kashapata kilichobakia ni kula tu kwakwenda mbele, jamaa huko jeshini posho za kujikimu hawajazioni huu mwezi watatu sasa.
 
anyahucho

anyahucho

New Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
anyahucho

anyahucho

New Member
Joined Nov 13, 2010
4 0 0
Jamani, kumbukeni majukumu ya Majeshi yetu (Polisi, Magereza, Jeshi la wananchi n.k) kuhusu kutekwa kwa basi hilo ni jukumu la Jeshi la Polisi, Jeshi la Wananchi wa Tanzania haliwezi kukurupuka na kwenda kuwasaka majambazi ambao Polisi wanaweza kuwamudu, chamsingi ni jeshi la polisi lijipange na mbinu za kisasa na kukabiliana na hao majambazi.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
Jamani, kumbukeni majukumu ya Majeshi yetu (Polisi, Magereza, Jeshi la wananchi n.k) kuhusu kutekwa kwa basi hilo ni jukumu la Jeshi la Polisi, Jeshi la Wananchi wa Tanzania haliwezi kukurupuka na kwenda kuwasaka majambazi ambao Polisi wanaweza kuwamudu, chamsingi ni jeshi la polisi lijipange na mbinu za kisasa na kukabiliana na hao majambazi.
kwani kwenye uchaguzi jukumu la kulinda ni la jeshi la wananchi? kama aliweza kuingilia kwa kigezo cha uvunjifu wa amani sasa tunataka tumsikie kwa hili,tofauti na hapo tutajua ni mpambanaji na raia wema na si wahalifu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,351