• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Geita: Wafuasi wa CCM wavamia mkutano wa CHADEMA na kumjeruhi vibaya Askari Polisi

N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
346
Points
195
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
346 195
Imetokea jioni ya leo kijijini Nyambogo jimbo la Geita Mjini ambapo Mgombea wa CHADEMA Rogers Luhega alikuwa na Mkutano wa Kampeni.

Wakiongozwa na Balozi wao walianza kushambulia watu kwa mawe na kumlazimu askari aliyekuwepo kujaribu kuwadhibiti na kumzidi nguvu wakamjeruhi na kuharibu pikipiki yake na sasa kakimbizwa kituo cha afya Kasamwa kwa Matibabu.

Wiki iliyopita mgombea huyo pia msafara wake ulishambuliwa Mjini Geita wakati akipiga kampeni za mtaa kwa mtaa.

Majuzi pia alifanyiwa vurugu Kijiji Cha Buhalahala.

Kwa ujumla hali Ya CCM ni mbaya Jimboni humo.

UPDATES

Hali ya afande ni mbaya yupo ICU hospitali ya mkoa wa Geita Muda Huu.Taarifa Mpya Nikwamba Watuhumiwa 5 Wamekamatwa,ng Pia Vurugu Zingine Zilitokea Jana Kijiji Cha Igate Jimbo La Geita Vijijini Ambapo Mgombea Wa Ccm Ni Ndg.Musukuma Kufika Kijijini Hapo Akiwa Na Kundi La Vijana Wake Kuwaamuru Washushe Bendera Za Chadema Na Kuzuka Mapigano Makali Kwa Wafuasi Wa Vyama Hivyo Na Kupelekea Majeruhi Kadhaa.
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
14,375
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
14,375 2,000
Huyo askari hakiwa na bunduki!!!!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
69,782
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
69,782 2,000
Imetokea Jioni Ya Leo Kijijini Nyaseke Jimbo La Geita Mjini Ambapo Mgombea Wa Chadema Rogers Luhega Alikuwa Na Mkutano Wa Kampeni.Wakiongozwa Na Balozi Wao Walianza Kushambulia Watu Kwa Mawe Na Kumlazimu Askari Aliyekuwepo Kujaribu Kuwadhibiti Na Kumzidi Nguvu Wakamjeruhi Na Kuharibu Pikipiki Yake Na Sasa Kakimbizwa Kituo Cha Afya Kasamwa Kwa Matibabu,wiki Iliyopita Mgombea Huyo Pia Msafara Wake Ulishambuliwa Mjini Geita Wakati Akipiga Kampeni Za Mtaa Kwa Mtaa,na Majuzi Pia Alifanyiwa Vurugu Kijiji Cha Buhalahala.Kwa Ujumla Hali Ya Ccm Ni Mbaya Jimboni Humo.
Hiyo tabia yao hawajaanza leo au jana , ni kitambo sana .
 

Attachments:

NCHABIRONDA

NCHABIRONDA

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
295
Points
225
NCHABIRONDA

NCHABIRONDA

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
295 225
Ccm huku Geita tena nyumbani kwa magu hawana chao sasa hivi wanatapatapa tu.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,786
Points
2,000
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,786 2,000
Nadhani Alidhani Watamsitahi Kama Mwenzao,but Wakamchenjia Ghafla
crowd control yoyote ile haihusishi askari mwenye bunduki, ni kwa nia njema kabisa naamini. maana kama angekuwa na bunduki, story hapa ingekuwa ya kulaani ile mbaya
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,965
Points
2,000
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,965 2,000
crowd control yoyote ile haihusishi askari mwenye bunduki, ni kwa nia njema kabisa naamini. maana kama angekuwa na bunduki, story hapa ingekuwa ya kulaani ile mbaya
mbona ile crowd ya iringa walitumia mzinga kumuua mwangosi?
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,786
Points
2,000
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,786 2,000
mbona ile crowd ya iringa walitumia mzinga kumuua mwangosi?
Pale hapakuwa na mkutano ulioruhusiwa unaohitaji crowd control, ni chadema kulazimisha hivyo vyombo vya dora wakatumia nguvu kuwazuia kufanya shughuli za kisiasa.

Kama huamini, anza leo kuchunguza kuanzia mikutano ya wagombea urais, ubunge na udiwani. Ukiona kuna askari mwenye bunduki yuko kwenye crowd control, piga picha kisha nitafte inbox mkuuu
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,565
Points
2,000
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,565 2,000
na hao wahusika wa hizo vurugu hawatachukuliwa hatua kamwe. na tume itasema ni mikogo tu ya kampeni. kwa uchaguzi wa mwaka huu bila ccm kubebwa na dola haishindi....
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
69,782
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
69,782 2,000
ccm hawajazoea upinzani
Chaguzi zilizopita mpaka muda kama huu wangekuwa na viti 100 vya kupita bila kupingwa , safari hii hamna hiyo kitu , wamechanganyikiwa .
 
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,601
Points
1,225
TOWNSEND

TOWNSEND

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,601 1,225
Wasije geuzia kibao cdm...
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,478
Points
2,000
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,478 2,000
Wanategemea hesabu fake za vituo hewa wapate kura za ziada!!
Tafadhari NEC msiruhusu hii kitu kuleta balaa.
Idadi ya vituo halisi iwekwe wazi sio kanyabwoya from 53,000 to 72,000 polling posts???
Msituletee balaa wandugu kuweni wakweli, mtu akishinda ashinde kwa kura halali, sio magumashi!!
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,016
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,016 0
CCM ni wauaji ni wa kulaaniwa.
 
O

omusimba

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
308
Points
195
O

omusimba

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2012
308 195
Haya mambo aliyaasisi Rage
 
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
346
Points
195
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
346 195
Wagombea Wa Chadema Wa Majimbo Ya Geita Mjini Ndg Rogers Na Mangilima Wa Geita Vijijini Wameitwa Ofsini Kwa RPC wa Geita Wanahojiwa Muda Huu.
 

Forum statistics

Threads 1,405,596
Members 532,049
Posts 34,490,084
Top