Geita, Chato: Rais wa Uganda Yoweri Kaguta Museveni, kutua nchini Tanzania Kumtembelea rais Magufuli

mwananyaso

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
1,392
Points
2,000
mwananyaso

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
1,392 2,000
Atatua Chato International Airport ........ Msukuma anakula raha.

Hata Nyerere hakuwahi kuwa na hiyo luxury ya kutembelewa na Marais Nyumbani kwake!!
Usifananishe zama za ujima na za sasa,mambo hayagandi
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,827
Points
2,000
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,827 2,000
Hivi chato anafanya nn mpaka leo
 
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
5,897
Points
2,000
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
5,897 2,000
Eti wanasema kuwa baada ya miaka kama 30 hivi Chattle itakuwa kama New York????!!!!!
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
11,119
Points
2,000
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
11,119 2,000
Usifananishe zama za ujima na za sasa,mambo hayagandi
Kwani zama za ujima hakukuwa na raha .... that time it was even better kwa kuwa ni wachache sana waliokuwa wanakula raha!!
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
18,349
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
18,349 2,000
Hizi ziara zinazomiminika hivi karibuni nini manufaa yake?
Au ndo utalii katika hifadhi ya wanyama #BURIGI?

Mimi na wewe tunasubiri nini, twendeni chato utalii wa ndani pia ni muhimu.
RegardsView attachment 1151789
Karagwe tukaone Ranch yake ya hecta 5000 ! Sijui wameporwa akina nani ardhi yao!
 
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,389
Points
2,000
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,389 2,000
Mtume sijui atapewa faru rajabu uwiii
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,298
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,298 2,000
Itakuwa vema kila ziara itakayofanywa na viongozi kutoka mataifa mengine, washukie chattou aisee.. Wallah wanatusaidia sana hapa dar kupunguza foleni.. Waziri Mkuu nae akajenge chake Ruangwa huko, wageni wake nae washukie kwake..
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
25,254
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
25,254 2,000
Wamuache Rais wetu apumzike, yuko likizo
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
31,983
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
31,983 2,000
Aisee. .hizo ziara za chato. Zina lengo ya kuutangaza Sehemu kimataifa. .ili wapate kupiga ma -deal yao
 
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,863
Points
2,000
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,863 2,000
Natamani mtani wangu angebaki huko huko Geita na kuendesha nchi akitokea huko. Chato International Airport inanoga sana kwa wageni kutua na kusuka. Ha ha ha ha ha
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top