Geita, Chato: Rais wa Uganda Yoweri Kaguta Museveni, kutua nchini Tanzania Kumtembelea rais Magufuli

Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
15,471
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
15,471 2,000
Hii safi sana sio kila siku watue Dar es salaam tu na kusababisha msongamano usio wa lazima...

Mh Rais safi sana siku hizi ziara zote kwawanaokuja kuzungumza na wewe watue chato baada ya mazungumzo waruke waende zao..
Wanatuletea foleni kubwa tu
 
IKWETA KONZO M

IKWETA KONZO M

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
426
Points
1,000
IKWETA KONZO M

IKWETA KONZO M

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2013
426 1,000
Hizi ziara zinazomiminika hivi karibuni nini manufaa yake?
Au ndo utalii katika hifadhi ya wanyama #BURIGI?

Mimi na wewe tunasubiri nini, twendeni chato utalii wa ndani pia ni muhimu.
Regards
img-20190712-wa0047-jpeg.1151789
 
Tetramelyz

Tetramelyz

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
3,612
Points
2,000
Tetramelyz

Tetramelyz

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
3,612 2,000
Mwaka huu hauishi namimi sijaenda chatoo kumsalimia mkulu na kuwaona ngedere wa burigi.
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,143
Points
2,000
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,143 2,000
Museveni atasikitika sana akikutana na ile sanamu ya Kigwangala.Kwani ni moja ya viongozi wanaomheshimu sana na kumuenzi mwalimu.
 
M

mwalwebe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2015
Messages
682
Points
1,000
M

mwalwebe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2015
682 1,000
Anatarajia kutua kupitia Chato International Airport,
Atatembelea Mbuga na Milima huko Chato

#ZIARA Rais wa Uganda, Yoweri Museveni kesho Jumamosi Julai 13, atafanya ziara binafsi ya siku moja nchini, ambapo atamtembelea mwenyeji wake Rais Dk. John Magufuli kijijini kwake Mlimani, Chato mkoani Geita na kufanya mazungumzo naye.

View attachment 1151773
Britannica
Hivi huyu
Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania
Anatufanyizia Kazi Njema

[/QUOTEM
Mkuu hoi nipo hapa mbavu do!!
 
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
1,763
Points
2,000
Lagrange

Lagrange

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2017
1,763 2,000
Ikulu ipo chuttle kwani wewe hujui.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,507
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,507 2,000
Anamuheshimu vipi mwl wkt hamuenzi kwa vitendo mkuu?
Museveni atasikitika sana akikutana na ile sanamu ya Kigwangala.Kwani ni moja ya viongozi wanaomheshimu sana na kumuenzi mwalimu.
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top