Gazeti Raia Mwema na tuhuma zake kwa CHADEMA


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
WanaJF leo niko mbali sana ya mji lakini kuna jamaa yangu kaniambia kama kawaida tena leo gazeti la RAIA MWEMA lilikuwa na habari isiyopendeza inayohusu kinachoitwa mgawanyiko ndani ya chadema kuhusu uchaguzi Igunga.

Na nimeelezwa kama kawaida yao wameiweka kwenye Habari kuu Front page.

Aliyesoma tafadhali atuthibitishie na kutueleza kilichoandikwa.
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Kwahiyo na wewe ni kama ccm unataka kila siku cdm ipambwe hata kama inakosea! Jamani msipokuwa makini mtakuwa kama ccm na mtaanza kuandama magazeti kwa mbinu zile zile za ccm!

Kanusha habari iliyoandikwa si kulalamika kuwekwa front page!
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,584
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,584 43 145
Acha Mwazo mgando, cdm wasifiwe tuu kwani hawakosei?
Unazidi kuthibitisha kuwa wakiingia madarakani watafuata nyayo zilezile za magamba.
Acheni ushabiki wa kibubusa, mpongeze yoyote anapostahili hatakama ni adui yako
na mkosoe yoyote panapo stahili hatakama ni mpenzi wako.
Jibu Hoja kwa Hoja sio Kulalama.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,115
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,115 280
ni ukweli na uwazi tu CDM nao sio miungu wakikosea wanakosolewa tu kani wao ni kina naaaaaani???
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
86
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 86 145
Duh, Cdm Walishaona Kama Ni Kichaka Cha Kujificha Kama Leo Wameachwa wazi Ni Nafasi yao Kujirekebisha.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
31
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 31 145
Magazeti mliyokuwa mnayanukuu hapa kila kukicha yalikuwa Raia Mwema,Mwanahalisi na Mwananchi sasa wiki mbili tu mumekosolewa tayari mtasema yamenunuliwa.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
114
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 114 160
Magazeti mliyokuwa mnayanukuu hapa kila kukicha yalikuwa Raia Mwema,Mwanahalisi na Mwananchi sasa wiki mbili tu mumekosolewa tayari mtasema yamenunuliwa.
Chadema kukosolewa na magazeti ama watu binafsi sio jambo la ajabu. Kwani raia mwema wameandika habari gani dhidi ya chadema?

Manake naona mashambulizi tu dhidi ya chadema bila habari yenyewe, tupeni summary ya habari hiyo, wengine hatukufanikiwa kulisoma.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Raia Mwema ni moja ya gazeti makini Tanzania
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,557
Likes
3,047
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,557 3,047 280
Mi naisubiri hiyo habari!
 
J

JERRY

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
438
Likes
13
Points
35
J

JERRY

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
438 13 35
jamani, jamani acheni majungu RAIA MWEMA is one among of the best News papers in Tanaznia
Sio kidogo tu wakiandika habari inayoonekana iko CONTRARY na cdm basi ndo wamenunuliwa.
Wahenga walisema Mgema ukimsifia sn tembo hutia maji
 
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Likes
5
Points
35
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 5 35
kukosolewa ni lazima ili demokrasia iweze kukua nchini tanzania,kama chadema wamesemwa au hawajasemwa na wao hawajajibu kitu chochote basi wanafanyia kazi mawazo ya wahariri ambao wanaheshimu mchango wao kwa hali na mali mfano said kubenea
 
Obi

Obi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
376
Likes
5
Points
35
Obi

Obi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
376 5 35
WanaJF leo niko mbali sana ya mji lakini kuna jamaa yangu kaniambia kama kawaida tena leo gazeti la RAIA MWEMA lilikuwa na habari isiyopendeza inayohusu kinachoitwa mgawanyiko ndani ya chadema kuhusu uchaguzi Igunga.

Na nimeelezwa kama kawaida yao wameiweka kwenye Habari kuu Front page.

Aliyesoma tafadhali atuthibitishie na kutueleza kilichoandikwa.
Kukosolewa ni kitu kizuri sana. Sioni ubaya wowote kwa Raia Mwema kuikosoa Chadema
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
WanaJF leo niko mbali sana ya mji lakini kuna jamaa yangu kaniambia kama kawaida tena leo gazeti la RAIA MWEMA lilikuwa na habari isiyopendeza inayohusu kinachoitwa mgawanyiko ndani ya chadema kuhusu uchaguzi Igunga.

Na nimeelezwa kama kawaida yao wameiweka kwenye Habari kuu Front page.

Aliyesoma tafadhali atuthibitishie na kutueleza kilichoandikwa.
Leo gazeti lenu wenyewe limewageuka, hapo ujue huko sio kwenyewe, hamia hamia hamia CCM oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Wekeni hiyo habari hapa.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 316 180
ngoja nikalinunue sasa hiv, sijui litakuwa limeisha?
 

Forum statistics

Threads 1,251,861
Members 481,917
Posts 29,788,043