Gazeti la Uhuru mtandaoni


Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
Hivi hawa jamaa wa Uhuru/Mzalendo walibadilisha website lini?

Katika hangaika yangu nimejaribu kutembelea URL ambayo nilikuwa nikiipitia zamani nikakumbana na dhahma.

Si kuwa website yao ni http://www.uhuru.info ?

If so; wameshindwa kazi?

Uhuru.info favorites: 50 Cent | Shakira | Reggae Music | Mp3 Players | Free Music | Free Music Download
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Hao wameingia mitini siku nyingi sana. Watawezaje kazi wakati kigezo cha kuajiri ni ukada?
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
602
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 602 280
Hao wameingia mitini siku nyingi sana. Watawezaje kazi wakati kigezo cha kuajiri ni ukada?
Oh, basi mimi nikadhani labda ni system yangu ndiyo inani-redirect kwenda nilikodondokea.

Namiss the way walivyokuwa wakiweka picha kwenye front page zikiwa na madongo ya moja kwa moja. Oh, ilikuwa burudani ya aina yake.
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,674
Likes
2,020
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,674 2,020 280
hiyo ya chama inakuwa shida, ndio gazeti ambalo kila siku unatakiwa liwe hewani, mambo magumu sana haya sio maskara
 
MrFroasty

MrFroasty

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2009
Messages
740
Likes
46
Points
45
MrFroasty

MrFroasty

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2009
740 46 45
Mkuu Invisible nakusaidia kidogo nimelipata Gazeti la Mzalendo naoan hilo hapa http://www.mzalendo.net/
Hilo sio saiti ya gazeti la mzalendo, hiyo ni blogi MZALENDO.NET.
Hatuna mahusiano kabisa na gazeti hilo.

Sijuwi hao uhuru wamekumbana na nini hata website yao imekwenda down, nafikiria ni malipo ya domain...but I can only guess

GR
Admin -MZLAENDO.NET
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Hivi haya magazeti bado ni ya chama au ni ya serikali?
 
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
Hivi haya magazeti bado ni ya chama au ni ya serikali?
Mpwa nae,kwani tumeanza lini kutenganisha chama na serikali?Siku unapowasikia wansema kwa kutenganisha hivi vitu viwili basi jua they can be used interchangeable
 
S

Stone Town

Senior Member
Joined
May 28, 2007
Messages
108
Likes
2
Points
0
S

Stone Town

Senior Member
Joined May 28, 2007
108 2 0
Asalamu alaykum

Habari za siku kupoteana nimekuwa kimya muda mrefu couse ya shughuli nyingi but I hope nyote mpo wazima kabisa na wenye afya kamili ambapo mimi napenda muwe hivyo inshaallah.

Suala la gazeti la uhuru limekuwa likinisumbua hata mimi muda mrefu naona limetoweka ila nadhani wamesitisha kidogo kuliweka mtandaoni maana nayo sio kazi ndogo may be watu wa IT wamepata dharurua kidogo au baada ya muda watakuwa hewani maana hata Mwananchi wakati mwengine mtandao wake huchezewa na watu fulani fulani hivi na matokeo yake huwa hakuna kinachopatikana ingawa kunakuwepo taarifa kwamba mtandao una matatizo.

mtandao wa mzalendo.net hauna uhusiano na gazeti la uhuru na mzalendo huo ni mtandao wa mtu binafsi na sio wa kampuni ya gazeti.

any way nakutakieni siku njema wacha nijiburudishe hapa forodhani katika upepo mwanana wa bahari ya hindi na foro mpya tuliotengenezewa na Agha khan.

stonetowner
 
Babylon

Babylon

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
1,338
Likes
4
Points
135
Babylon

Babylon

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
1,338 4 135
Asalamu alaykum

Habari za siku kupoteana nimekuwa kimya muda mrefu couse ya shughuli nyingi but I hope nyote mpo wazima kabisa na wenye afya kamili ambapo mimi napenda muwe hivyo inshaallah.

Suala la gazeti la uhuru limekuwa likinisumbua hata mimi muda mrefu naona limetoweka ila nadhani wamesitisha kidogo kuliweka mtandaoni maana nayo sio kazi ndogo may be watu wa IT wamepata dharurua kidogo au baada ya muda watakuwa hewani maana hata Mwananchi wakati mwengine mtandao wake huchezewa na watu fulani fulani hivi na matokeo yake huwa hakuna kinachopatikana ingawa kunakuwepo taarifa kwamba mtandao una matatizo.

mtandao wa mzalendo.net hauna uhusiano na gazeti la uhuru na mzalendo huo ni mtandao wa mtu binafsi na sio wa kampuni ya gazeti.

any way nakutakieni siku njema wacha nijiburudishe hapa forodhani katika upepo mwanana wa bahari ya hindi na foro mpya tuliotengenezewa na Agha khan.

stonetowner
Kataika burudani yako ya hapo Forodhani usisahau kuvaa seruni au kikoi.siku njema
 
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
2,474
Likes
42
Points
145
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
2,474 42 145
Hivi hawa jamaa wa Uhuru/Mzalendo walibadilisha website lini?

Katika hangaika yangu nimejaribu kutembelea URL ambayo nilikuwa nikiipitia zamani nikakumbana na dhahma.

Si kuwa website yao ni Uhuru.info ?

If so; wameshindwa kazi?
hilo gazeti ni la kila siku lakini halijiendeshi linaendeshwa tu ,maana mauzo yake hayalipi huwezi linganisha na akina mwananchi,tanzania daima,daily na gurdian,yaani pesa ya mauzo haiwezi hata kulipa uchapishaji,kwa hiyo usishangae sana na wenye hilo gazeti wanajua kula tu maendeleo hawaju ukitaka kuamini tembelea website ya ccm utaiona ilivyo na update zake alafu ulinganishe na status yake ya kupokea mabilioni ya ruzuku kwa mwana na mamilioni ya wanachama
 
sembo

sembo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
4,346
Likes
2,763
Points
280
sembo

sembo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
4,346 2,763 280
Hao wameingia mitini siku nyingi sana. Watawezaje kazi wakati kigezo cha kuajiri ni ukada?
Nilipenda sana mitizamo yako ya kipindi hicho, na si ya hivi sasa baada ya kuwa Le Profeseri.
 
B

blessings

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2012
Messages
5,691
Likes
3,418
Points
280
B

blessings

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2012
5,691 3,418 280
hili gazeti linastahili tunzo kwa kupotosha umma aisee, yaani yale mafuriko ya jana wanadai eti vibaka na wamepora maduka? kweli ndugu zangu uhuru?
 
Mapengo 17

Mapengo 17

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
1,232
Likes
20
Points
0
Age
52
Mapengo 17

Mapengo 17

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2014
1,232 20 0
Hahahaha duh!ni ya zamani lakini ngoja ijadiliwe.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,482
Likes
278
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,482 278 180
Kwani kuna watu wananunuaga bado hili gazeti?
 

Forum statistics

Threads 1,236,284
Members 475,050
Posts 29,252,931