Gazeti la Uhuru ladai CHADEMA wananunua shahada za kupigia kura Igunga kwa noti feki


U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,460
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,460 1,304 280
Gazeti la chama tawala CCM la Uhuru la leo 20/09/2011 limeandika kuwa CHADEMA wanatumia noti bandia kununua shahada za kupigia kura toka kwa wananchi wa maeneo mbalimbali huko Igunga.

Isije ikawa ni ku-counter yale yaliyowapata CCM kwa mabalozi na makada wao kukamatwa na wakiorodhesha najina na namba za shahada ili kuwarubuni wapiga kura na hatimae kushinda kimazingaombwe kama walivyozoea.
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified User
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,791
Likes
165
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified User
Joined Mar 30, 2009
1,791 165 160
Gazeti la chama tawala CCM la Uhuru la leo 20/09/2011 limeandika kuwa CHADEMA wanatumia noti bandia kununua shahada za kupigia kura toka kwa wananchi wa maeneo mbalimbali huko Igunga.

Isije ikawa ni ku-counter yale yaliyowapata CCM kwa mabalozi na makada wao kukamatwa na wakiorodhesha najina na namba za shahada ili kuwarubuni wapiga kura na hatimae kushinda kimazingaombwe kama walivyozoea.
Ndugu yangu ULIMAKAFU! Elewakuwa matumizi ya noti bandia ni kosa la jinai. Sasa ni wanunuzi wa shahada za kupigia kura ambao ni chadema mbona hawajakamatwa na noti bandia?

Nimependa kwa uchambuzi wako!!
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Kwa kweli magamba maji yamewafika shingoni.No evidence no right to speak.Chadema walipomkamata yule balozi walimuonyesha na magazeti na tv zikamuonyesha.Sasa mbona Magamba hawamuonyeshi hadharani huyo mhalifu?
 
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
592
Likes
1
Points
0
Mumwi

Mumwi

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
592 1 0
CCM wameishiwa wanatafuta kila njia kutafuta watu waamini ila mda wao umefika hata hata wasemeje watu hawatawasikiliza.



Ndugu yangu ULIMAKAFU! Elewakuwa matumizi ya noti bandia ni kosa la jinai. Sasa ni wanunuzi wa shahada za kupigia kura ambao ni chadema mbona hawajakamatwa na noti bandia?<br />
<br />
Nimependa kwa uchambuzi wako!!
<br />
<br />
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Tulishatoa angalizo huko nyuma kuwa CCM sasa hivi ni kama simba aliyejeruhiwa kwa kung'olewa meno pia. Watafanya kila ujinga on earth ndani ya week hizi mbili zilizo baki za kampeni. Chadema lazima wawe makini sana maana wanatumia njia ya ku Counter kila tuhuma. Ila ya Mbunge kupopolewa kwa mawe lazima wataicounter tu kwa sababu hawana watu wenye kufikiri hivi sasa. Wakisikia chadema tu wanachanganyikiwa hawawezi kulala usingizi hivi sasa.

Ila chadema pia ni lazima waendelee kuwa provoke ili waropoke!
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,233
Likes
2,604
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,233 2,604 280
Gazeti la chama tawala CCM la Uhuru la leo 20/09/2011 limeandika kuwa CHADEMA wanatumia noti bandia kununua shahada za kupigia kura toka kwa wananchi wa maeneo mbalimbali huko Igunga.....
Yaani CCM wanajisahau mpaka wanaona kununua shahada ni biashara halali na kosa ni kutumia noti bandia tu!? Kweli magamba ni nouma!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,074
Likes
9,333
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,074 9,333 280
wanamaanisha shahada wauziwe ccm hawatoi hela feki.hii ni promo.mia
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
97
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 97 145
takataka newspaper, a tabloid, i wonder people are still reading it.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,317
Likes
3,769
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,317 3,769 280
Uhuru ni gazeti la kuwashia moto na kufungia vitafunwa,kama kweli mbona hawajachukuliwa hatua?DEBE TUPU HALIISHI KUPIGA KELELE.
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,902
Likes
630
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,902 630 280
Yaani CCM wanajisahau mpaka wanaona kununua shahada ni biashara halali na kosa ni kutumia noti bandia tu!? Kweli magamba ni nouma!
<br />
<br />
Tehtehteh!Wameandika bila kutafakari kwa mapana athari za hiyo habari!
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,902
Likes
630
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,902 630 280
Yaani CCM wanajisahau mpaka wanaona kununua shahada ni biashara halali na kosa ni kutumia noti bandia tu!? Kweli magamba ni nouma!
<br />
<br />
Tehtehteh!Wameandika bila kutafakari kwa mapana athari za hiyo habari kwa upande wao....hatai kweikwei!
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Hivi kwanini Uhuru wasitafute Waandishi wa habari waliandikie habari! Hivi kuna mtu anayeweza kukubaliana na ujinga kama huu! Hivi kununua shahada kwa noti bandia ni kujijenga au kujibomoa! Lakini kwakuwa wanatumia Masaburi kufikiri ndio maana wanaweza kufikiri kwamba wanaweza kuuza ujinga wao na ukakubalika na watu.

Ni gazeti takataka
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,902
Likes
630
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,902 630 280
The way wanavyohangaika kuleta propaganda mfu kila dei.,ni wazi kuwa wamezidiwa kila angle....!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,460
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,460 1,304 280
wanamaanisha shahada wauziwe ccm hawatoi hela feki.hii ni promo.mia
Wanaweza kuwa wamemplant mtu wao na kumpa noti hizo fake ili kuwachanganya CDM or wamemnunua mCDM mwenye njaa awafanyie umafia.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,460
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,460 1,304 280
Hivi kwanini Uhuru wasitafute Waandishi wa habari waliandikie habari! Hivi kuna mtu anayeweza kukubaliana na ujinga kama huu! Hivi kununua shahada kwa noti bandia ni kujijenga au kujibomoa! Lakini kwakuwa wanatumia Masaburi kufikiri ndio maana wanaweza kufikiri kwamba wanaweza kuuza ujinga wao na ukakubalika na watu.

Ni gazeti takataka
Uko sahaihi kabisa mkuu,ukisoma hilo gazeti unaweza kushikwa na kichefuchefu.Pure pumba.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
takataka newspaper, a tabloid, i wonder people are still reading it.
I agree with you. This newspaper enjoys the same status as Tanzania Daima na Mtanzania or Rai. They are all propaganda tools!
 
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
151 0 0
I agree with you. This newspaper enjoys the same status as Tanzania Daima na Mtanzania or Rai. They are all propaganda tools!
<br />
<br />
One thng i like and admire from you Mbopo ni kwamba haufungamani na upande wowote..
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,464
Likes
1,504
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined Jun 24, 2011
7,464 1,504 280
Kwa kweli magamba maji yamewafika shingoni.No evidence no right to speak.Chadema walipomkamata yule balozi walimuonyesha na magazeti na tv zikamuonyesha.Sasa mbona Magamba hawamuonyeshi hadharani huyo mhalifu?
<br />
<br />
That is the difference between CHADEMA and CCM, chadema wanakwambia ''SIKIA HALAFU ONA" ccm wanakwambia "SIKIA TU KUONA SI HAKI YAKO"
 

Forum statistics

Threads 1,215,086
Members 463,007
Posts 28,535,109