Gazeti la uhuru ( CCM): Mahakama ya mafisadi yakosa kesi za kusikiliza

Mtarban

JF-Expert Member
Jan 14, 2015
3,610
2,000
Habari wakuu!

Gazeti la Uhuru la Leo linaripoti kuwa mahakama ya mafisadi imekosa kesi za kusikiliza

Swali langu ni kwamba, je, mafisadi ndani ya CCM au nchini wameisha hadi mahakama hii iliyoanzishwa kwa mbwembwe ikose kesi za kusikiliza?

Naihurumia nchi yanguTanzania

Chanzo: Gazeti la uhuru
 

Mtarban

JF-Expert Member
Jan 14, 2015
3,610
2,000
Huenda ni mafisadi waliopo ndani ya chama (CCM), nje ya chama hawawezi kosekana maana wengine tunawajua kabisa, mfano Fisadi mkuu Lowasa
Sikh zote chama la mafisadi linajulikana! rejea escrow na lugumi. hivyo kusema umekosa fisadi ndani ya ccm ni kituko cha karne.

Rais msataafu na mwenyekiti msitaafu enzi za uongozi wake aliwahi kusema, ccm imejaa mafisi alikuwa na maana kubwa sana. poor you lumumba
 

Mtarban

JF-Expert Member
Jan 14, 2015
3,610
2,000
Ukianzisha kitu au project kwa kumfurahisha mtu au kwa nia ya mpenzi wako akuone hutofanikiwa kamwe.

Tulipiga kelele kuwa mahakama hii haitafanikiwa kwa vile ilianzishwa kisiasa.
ni kweli kabisa maana mafisadi wamejazana ndani ya chama chenyewe, kuanzia kundi LA vijana hadi ngazi za juu, sasa utampeleka nani na umuache nani
 

tamsana

JF-Expert Member
Jan 13, 2012
835
1,000
wewe Kiwavii..
Malaika wenu aliwapumbaza na hii mahakama yakufikirika..
Mwambienii amkamate huyo mnae muita Fisadi ndio muone kama Atapona Ngombe ata mmja hapo Lumumbashii..
Mbona unanitolea povu sana, nafikiri hujaielewa comment yangu, isome tena
 

Quinine

JF-Expert Member
Jul 26, 2010
18,554
2,000
Sikh zote chama la mafisadi linajulikana! rejea escrow na lugumi. hivyo kusema umekosa fisadi ndani ya ccm ni kituko cha karne.

Rais msataafu na mwenyekiti msitaafu enzi za uongozi wake aliwahi kusema, ccm imejaa mafisi alikuwa na maana kubwa sana. poor you lumumba
Walidhani fisadi ni Lowassa wamekuja kugundua CCM yote imeoza kila wakigusa wanakuta wastaafu alioahidi kuwalinda wamo,

na akichimba zaidi atajikuta hata yeye yumo ref. nyumba za serikali na mv bagamoyo.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,872
2,000
habari wakuu!

Gazeti LA Uhuru LA Leo linaripoti kuwa mahakama ya mafisadi imekosa kesi za kusikiliza

swali langu ni kwamba, je, mafisadi ndani ya ccm au nchini wameisha hadi mahakama hii iliyoanzishwa kwa mbwembwe ikose kesi za kusikiliza?
Naihurumia nchi yanguTanzania

chanzo: gazeti LA uhuru
The philosophy behind that post ni kuwa serikali ya awamu ya tano imedhibiti ufisadi ( gazeti linamsifu kwa kufanya kazi nzuri na sasa hakumna mafisadi) mpaka mahakama imekosa kesi. Sidhani kama ameandika akimaanisha kuwa it was a wastage of time and money kuanzisha mahakama hiyo, never!
 

Mseti athuman

JF-Expert Member
Jul 19, 2016
202
250
hv gazeti la uhuru huwa linajidhiofisha lenyewe maana huandika habar ambazo ni za upambe tu karne hii mnatabaki kulia lia ooh hatuendelei ooh tumefilisika andika kitu watu wakisoma wapende sasa nyie upendeleo na uongo uongo
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
9,148
2,000
Ile ilikuwa gear ya kupigia campaign. What suprised many ilikuwa ni kile kitendo cha kuendelea na process hadi kuifungua kabisa. Ukianzisha hayo mambo ni sawa ba kufungua pandora box. Issues kibao lazima zimulikwe pia - MV Bagamoyo etc.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom