Gazeti la Tanzania Daima latumika kumsafisha Membe(?)


Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,814
Likes
2,895
Points
280
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,814 2,895 280
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

img_20181207_082242-jpeg.958860
img_20181204_120818-jpeg.958861
img_20181206_130407-jpeg.958862
 
M

mashakani

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2018
Messages
416
Likes
555
Points
180
M

mashakani

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2018
416 555 180
kwanini usilishitaki kwa mwakyembe au juliana shonza ili alifungie?
 
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,587
Likes
4,762
Points
280
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,587 4,762 280
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

View attachment 958860 View attachment 958861 View attachment 958862
Na gazeti la Tanzanite limehongwa na nani kuchafua majina ya viongozi mbali mbali
 
K

kasenene

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2008
Messages
868
Likes
677
Points
180
K

kasenene

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2008
868 677 180
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

View attachment 958860 View attachment 958861 View attachment 958862
Chadema walishaelewa Ujinga wenu nyie vilaza wa LUMUMBA toka mwanzo...kwamba mlitaka kumfunga Mbowe ndiyo iwe ajenda ya TAIFA na watu wasahau mambo mengine ya msingi kama wizi wa mafao ya wastaafu yaliyofanywa na Jiwe kwa kushirikiana na wabunge wenzenu vilaza, Upepo mkali unaovuma kwa kasi wa MEMBE na wenzake kwenye habari ya mjini kwa sasa na ajenda tamu ya "KAZI NA BATA" na sio ile yenu ya kipuuzi eti "HAPA KAZI TU" kwani umeambiwa sisi ni miti ..n.k..n.k...kama kawaida yenu *movies* zenu zoote ugonga mwamba hata kama mkimfunga mbowe mwaka Watanzania kamwe hawawezi kusahau uhuni mnaowafanyia na subirini 2020 mtakiona cha moto wezi wakubwa nyie
 
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Messages
1,185
Likes
634
Points
280
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2014
1,185 634 280
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

View attachment 958860 View attachment 958861 View attachment 958862
Likiandika tanzania daima limehongwa kumsafishaembe ila mwenye source za kufanya hadi magazeti mengine yaandike hamumjui? Kilaumuni kijarida cha Musiba na uzushi wake ndio umemfufua Membe upya. Isingekua Musiba nani alikua au angemuongelea Membe Leo hii?
 
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
2,597
Likes
800
Points
280
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
2,597 800 280
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

View attachment 958860 View attachment 958861 View attachment 958862
Washabiki wa membe wako chadema na si CCM!
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,513
Likes
21,061
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,513 21,061 280
"HERI HAYA KULIKO HAYO!"
 
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
2,597
Likes
800
Points
280
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
2,597 800 280
Nani kalihonga na ni shilingi ngapi? Kwanini usiende kuripoti TAKUKURU ili sheria ichukue mkondo wake? Tanzanite limehongwa na nani kumchafua Membe na viongozi wengine?
Mkakati ovu wa chadema kuifitinisha CCM tunaujua na tunaufahamu.
Acha kujitoa ufahamu fala wewe!
Mbunge wenu alipigwa risasi lakini kibanda hakuiweka story yake front page kwa matoleo matatu mfululizo.
Mwenyekiti wenu ananyea ndoo kwa kuidharau mahakama lakini hamliongelei mmekazania membe...membe, mpaka mnajamba ushuzi kwa kukomaalia ufitinishi.
Ndio maana kibanda alitajwa na musiba
Shame on all of bavichaa!
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,094
Likes
6,313
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,094 6,313 280
Mkakati ovu wa chadema kuifitinisha CCM tunaujua na tunaufahamu.
Acha kujitoa ufahamu fala wewe!
Mbunge wenu alipigwa risasi lakini kibanda hakuiweka story yake front page kwa matoleo matatu mfululizo.
Mwenyekiti wenu ananyea ndoo kwa kuidharau mahakama lakini hamliongelei mmekazania membe...membe, mpaka mnajamba ushuzi kwa kukomaalia ufitinishi.
Ndio maana kibanda alitajwa na musiba
Shame on all of bavichaa!
Hapa utasema umejibu maswali yangu?
 
Boeing787-8

Boeing787-8

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2018
Messages
228
Likes
229
Points
60
Boeing787-8

Boeing787-8

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2018
228 229 60
Mkakati ovu wa chadema kuifitinisha CCM tunaujua na tunaufahamu.
Acha kujitoa ufahamu fala wewe!
Mbunge wenu alipigwa risasi lakini kibanda hakuiweka story yake front page kwa matoleo matatu mfululizo.
Mwenyekiti wenu ananyea ndoo kwa kuidharau mahakama lakini hamliongelei mmekazania membe...membe, mpaka mnajamba ushuzi kwa kukomaalia ufitinishi.
Ndio maana kibanda alitajwa na musiba
Shame on all of bavichaa!
Dadadeki Membe amewashika koni,, cheki wachangiaji wote wanampenda Membe, mtakufa kwa pressure
tapatalk_1543823799983-jpeg.959047
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,225
Likes
7,690
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,225 7,690 280
Mkakati ovu wa chadema kuifitinisha CCM tunaujua na tunaufahamu.
Acha kujitoa ufahamu fala wewe!
Mbunge wenu alipigwa risasi lakini kibanda hakuiweka story yake front page kwa matoleo matatu mfululizo.
Mwenyekiti wenu ananyea ndoo kwa kuidharau mahakama lakini hamliongelei mmekazania membe...membe, mpaka mnajamba ushuzi kwa kukomaalia ufitinishi.
Ndio maana kibanda alitajwa na musiba
Shame on all of bavichaa!
Mara hii Cyprian Musiba kawa Chadema, kweli mafisi mumevurugwa na bado mtavurugana sana.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,296
Likes
1,420
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,296 1,420 280
Mleta habari naye kahongwa
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,309
Likes
120,719
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,309 120,719 280
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

View attachment 958860 View attachment 958861 View attachment 958862
Kuna uwezekano mkubwa miaka yako shuleni uliitumia kusoma ili ufaulu mitihani na si kuelewa... Bahati mbaya sana umekosa vyote viwili... Na haya ndio matokeo yake
 
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
1,921
Likes
217
Points
160
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
1,921 217 160
Nani kalihonga? Weka ushahidi hapa
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

View attachment 958860 View attachment 958861 View attachment 958862
 
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,814
Likes
2,895
Points
280
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,814 2,895 280
Kuna uwezekano mkubwa miaka yako shuleni uliitumia kusoma ili ufaulu mitihani na si kuelewa... Bahati mbaya sana umekosa vyote viwili... Na haya ndio matokeo yake
Jikite kwenye hoja
 

Forum statistics

Threads 1,238,888
Members 476,226
Posts 29,335,672