Gazeti la Tanzania Daima latumika kumsafisha Membe(?)


Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,783
Likes
2,768
Points
280
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,783 2,768 280
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

img_20181207_082242-jpeg.958860
img_20181204_120818-jpeg.958861
img_20181206_130407-jpeg.958862
 
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2017
Messages
439
Likes
374
Points
80
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2017
439 374 80
Asante kwa taarifa
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,184
Likes
28,099
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,184 28,099 280
Wewe akili zako mbona zimekaa kichawi kichawi?
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

View attachment 958860 View attachment 958861 View attachment 958862
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,184
Likes
28,099
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,184 28,099 280
TWENDE NA MEMBE 2020
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

View attachment 958860 View attachment 958861 View attachment 958862
fb_img_1543835313677-jpeg.958932
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,184
Likes
28,099
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,184 28,099 280
Mbona hutwambii musiiba kahongwa na nani?
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

View attachment 958860 View attachment 958861 View attachment 958862
tapatalk_1543941899236-jpeg.958933
 
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
1,128
Likes
735
Points
280
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
1,128 735 280
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

View attachment 958860 View attachment 958861 View attachment 958862
Musiba nae kahongwa?
Yan mtu akiongea tofauti na mawazo yako basi amehongwa?
Hizo ndio Habari wasomaji wao wanataka kusoma ndio Maana wanaziandika, ww nenda kasome uhuru na mzalendo
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,216
Likes
7,686
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,216 7,686 280
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

View attachment 958860 View attachment 958861 View attachment 958862
Na Cyprian Musiba na vigazeti vyake vya kimalaya anapowachafua watu anahongwa na nani? Ishu ya Membe imewawia nzito sana kiasi mnataka kumshika uchawi kila mtu. Membe ni kada mwandamizi wa CCM hivyo hiyo vita ni yenu wenyewe na roho mbaya zenu za kutaka kulipiziana visasi. Chinga Two atakutoeni kamasi sana mwaka huu .
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,194
Likes
9,197
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,194 9,197 280
Hizo caption mbona "hazimsafishi"?
 
M

Masue 1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
238
Likes
224
Points
60
M

Masue 1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
238 224 60
Kwa wiki mbili mfulilizo gazeti la Chadema linalomilikiwa na Mbowe ,Tanzania daima limekuwa likija na front page za kumsafisha na kumsifia Membe kuwa anafaa kuwa rais wa Tanzania.

Hata kipindi ambacho Lisu amepigwa risasi gazeti la Tanzania daima halikuja na front page ya kuhusu tukio kwa wiki mbili mfululizo. Pia hata sasa hivi Mbowe yuko gerezani lakini gazeti haliandiki habari zake badala yake limejikita kumsafisha mwana ccm Membe!!

View attachment 958860 View attachment 958861 View attachment 958862
Haya kachukue buku 7 yako kwa Polepole.
 

Forum statistics

Threads 1,237,516
Members 475,533
Posts 29,291,648