• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Gazeti la Tanzania Daima latoka kifungoni

K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
4,258
Points
2,000
K

Kilemakyaaro

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
4,258 2,000
Kinachofuata sasa kifungo cha maisha
 
C

CCM Mfu

Senior Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
122
Points
250
C

CCM Mfu

Senior Member
Joined Dec 28, 2017
122 250
Lumumba wamezoea habari za udaku kutoka kwenye magazeti ya udaku ya uhuru and co.
 
Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2017
Messages
1,295
Points
2,000
Baba Mtakatifu

Baba Mtakatifu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2017
1,295 2,000
Ukweli daima.... Unafiki hatutaki... Kumsifia mtu kwa matendo yake ya kishetani.... Kisa kumuogopa...
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,387
Points
2,000
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,387 2,000
67% ya Watanzania wana virusi vya Ukimwi- Tanzania daima
Ungemsikiliza Waziri wenu wa Afya usingeligusa Tanzania Daima,kasikilize vyema clip ya waziri wenu ndipo urudi.

Karibu sana GAzeti letu Pendwa saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaanaa
 
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
1,987
Points
2,000
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
1,987 2,000
Pendwa kwetu na wale wenzangu,sijasema kwako.Pole.Kasome lile la kufungia vitumbua Uhuru na Mzalendo
Wapinzani Tanzania nzima wako milioni nne tu asilimia 50 yao ni wachaga labda na miliki wa gazeti ni mchaga usipoelewa una akili ya nabii tito
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
22,101
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
22,101 2,000
Ungemsikiliza Waziri wenu wa Afya usingeligusa Tanzania Daima,kasikilize vyema clip ya waziri wenu ndipo urudi.

Karibu sana GAzeti letu Pendwa saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaanaa
Wenyewe wamekiri walikosea, Mpambe bado umekaza!
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
17,712
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
17,712 2,000
Kila tasnia inaishi kama digidigi msituni.
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
14,139
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
14,139 2,000
Mbona muhuri umepigwa chapa ya tarehe ya mwaka 2018? Najua unaumia sana rohoni kukubali kuwa wazee wa Ufipa wamekosea detail muhimu kama mwaka. Je hiyo inaonyesha kuwa mwandishi wa hilo tangazo ndiye aliyelichapa na kulihariri?
Hao wazee wako wa ufipa wana phobia fulani inayo wasumbua. Wameokoteza barua ya kale na kuihuisha
 

Forum statistics

Threads 1,402,880
Members 531,007
Posts 34,407,971
Top