Gazeti la Tanzania Daima lapingwa pin

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
33,304
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
33,304 2,000
Yes, habari ndio. Gazeti la Tanzania Daima tangu Ijumaa halipo mtaani. Yaani limepingwa pin!
Duh!, .. yaani hata baada ya zile nyaraka mbili za EU name US kuhusu media suppression bado wanafanya hizi makitu!. Anyway thanks kwa taarifa, hii sio new situation, tumeisha zoea tena thanks God mambo yanayotukuta sisi individual critical journalists, hatuyasemi, tunakufa tuu kizungu na tai shingoni. Ila hawa watu Mungu anawaona!.

Fungia Fungia Magazeti: Ni Udikiteta wa Serikali Magufuli, Yalaaniwa na Yasulubiwa - Jicho Letu Ndani ya Habari!. - JamiiForums
P
 

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
5,347
Points
2,000

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
5,347 2,000
Hahaha anajitutumua tu, wakikaza ataachia. Huwa anasema "Mimi ni Jiwe kwelikweli" sasa anafanya makusudi ku prove point, eti hatishwi na hapangiwi anafanya lolote atakalo. Ila nauhakika wakibana hata Uhuru hatutaliona maana hata huko ofisi linakogawiwa kwalazima watashindwa kulipa bili.
Kuweni kama Lowassa kaeni kimya mtasalimika, lakini mki washwa washwa mtaishia jela.
 

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
5,601
Points
2,000

Sexless

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
5,601 2,000
Duh!, .. yaani hata baada ya zile nyaraka mbili za EU name US kuhusu media suppression bado wanafanya hizi makitu!. Anyway thanks kwa taarifa, hii sio new situation, tumeisha zoea tena thanks God mambo yanayotukuta sisi individual critical journalists, hatuyasemi, tunakufa tuu kizungu na tai shingoni. Ila hawa watu Mungu anawaona!.

Fungia Fungia Magazeti: Ni Udikiteta wa Serikali Magufuli, Yalaaniwa na Yasulubiwa - Jicho Letu Ndani ya Habari!. - JamiiForums
P
Yadaiwa Dotto Bulendu kipindi chake cha Jicho letu ndani ya Habari pia kilipigwa pini. Mmiliki wa TV station kilipokuwa kinaruahwa aliulizwa tu "eeh! (Kwa sauti ya Mwanry).

Japo kuna, wanaodai kipindi kimeyeyuka kwasabb za ukata nadhani sabb ya kupigwa pini ina uzito zaidi.
 

Gidbang

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
2,940
Points
2,000

Gidbang

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
2,940 2,000
Duh!, .. yaani hata baada ya zile nyaraka mbili za EU name US kuhusu media suppression bado wanafanya hizi makitu!. Anyway thanks kwa taarifa, hii sio new situation, tumeisha zoea tena thanks God mambo yanayotukuta sisi individual critical journalists, hatuyasemi, tunakufa tuu kizungu na tai shingoni. Ila hawa watu Mungu anawaona!.

Fungia Fungia Magazeti: Ni Udikiteta wa Serikali Magufuli, Yalaaniwa na Yasulubiwa - Jicho Letu Ndani ya Habari!. - JamiiForums
P
Manzoni tulidhani hawezi naona full ukandmizaji na kutoa ccm ni hadi 30 yes toka Leo maana hao wazu hu bana wakishaoewa machimbo watajifanya hawaoni ...watu wa Umri wangu na Oaskali hadi tufe ndo mageuzi Yatafanikiwa
 

Forum statistics

Threads 1,390,619
Members 528,218
Posts 34,056,537
Top