Gazeti la raia mwema/raia tanzania chuki ya nini juu ya mnyika? Mnanufaikaje na habari hizo?


MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,934
Likes
5,272
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,934 5,272 280
Magazeti haya yaliyokaa kiudaku udaku na habari zake za kusadikika, yamekua yakimwandama sana Naibu katibu mkuu bara na Mbunge wa Chadema jimbo la Kibamba Mh Mnyika, sitaki kuamini kazi ya magazeti haya yamekua yakifanya propaganda chafu yakidhani yananufaika na habari hizo.

Hii ni kama chuki binafsi na wivu wa kipuuzi usiokua na maana kwa mtu ambaye taifa linamjua kwa uchapa kazi usiotia shaka. Magazeti haya yaliyojigeuza kua udaku kupambana na Mnyika ni sawa kupoteza muda tu.

Waandishi uchwara wamekaa vyumbani wamejifungia kufanya biashara ya kuchapa habari zisizokua na vyanzo vya kuaminika nao tutawaita ni wa hovyo tu.Ndio maana yule Msemaji wa JWTZ alisema watu wa aina hii ni wanataliwa kuadabishwa.
 
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,934
Likes
5,272
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,934 5,272 280
Ni ya kupuuza kabisa mahazeti haya Uchwara!
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
8,990
Likes
10,413
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
8,990 10,413 280
Wanatafuta vyeo kaka
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,719
Likes
2,099
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,719 2,099 280
ulitaka Tanzania Daima ndio waandike
 
S

semen86

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
350
Likes
249
Points
60
Age
47
S

semen86

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
350 249 60
Acha kimbelembele fanya yako.
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,430
Likes
4,231
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,430 4,231 280
Hivi Mnyika yuko wapi?
 
SPACED

SPACED

Senior Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
139
Likes
130
Points
60
Age
33
SPACED

SPACED

Senior Member
Joined Jun 7, 2016
139 130 60
Mbona boss wake aliposema Tanzania tumerudi hatua 50 nyuma kidemokrasia, mlikesha mkiisherehekea kauli yake? Tusi gani limeandikwa na hayo magazeti. Mlitaka waandike hatua za kupika makande?
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Waandishi wengine wanatumika njaa Kali jamani waacheni Chadema Yetu kwani imewakosea nini? Nadhani wakati umefika kuvishtaki vyombo vya habari kama hayo magazeti
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Mnyika kachanganya akili aliyopewa na Mbowe na yake kaona ni bora akae pembeni awaachie chama Lao Wamachame.
 
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
313
Likes
78
Points
45
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
313 78 45
Magazeti haya yaliyokaa kiudaku udaku na habari zake za kusadikika, yamekua yakimwandama sana Naibu katibu mkuu bara na Mbunge wa Chadema jimbo la Kibamba Mh Mnyika, sitaki kuamini kazi ya magazeti haya yamekua yakifanya propaganda chafu yakidhani yananufaika na habari hizo.


Hii ni kama chuki binafsi na wivu wa kipuuzi usiokua na maana kwa mtu ambaye taifa linamjua kwa uchapa kazi usiotia shaka. Magazeti haya yaliyojigeuza kua udaku kupambana na Mnyika ni sawa kupoteza muda tu.


Waandishi uchwara wamekaa vyumbani wamejifungia kufanya biashara ya kuchapa habari zisizokua na vyanzo vya kuaminika nao tutawaita ni wa hovyo tu.Ndio maana yule Msemaji wa JWTZ alisema watu wa aina hii ni wanataliwa kuadabishwa.
Labda umesahau, ni haya magazeti Ndiyo yalianza kufichua mpango wa EL kuhamia CDM na kuwa kuna mazungumzo ya kupewa ugombea wa Urais Kama sharti mojawapo... Mkaja hapa na story zenu za kukanusha mwisho mkaumbuka... Yakawa mstari wa mbele kuhusu ukimya wa Slaa na kwamba ameachia ukatibu mkuu.. Mkaja hapa na story kuwa anapimzika..Mkakakuumbuka.... Sasa hili la Mnyika Kama la Slaa ... Mnatoa povu hapa na kulishambulia gazeti wakati muhusika Mnyika yuko kimya.... Mtaumbuka tena muda siyo mrefu.... Kimya kingi kina mshindo mkuu.
 
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
4,396
Likes
1,590
Points
280
Age
34
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
4,396 1,590 280
YANAPUNGUZA wasomaji.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,119
Likes
28,055
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,119 28,055 280
Magazeti haya yaliyokaa kiudaku udaku na habari zake za kusadikika, yamekua yakimwandama sana Naibu katibu mkuu bara na Mbunge wa Chadema jimbo la Kibamba Mh Mnyika, sitaki kuamini kazi ya magazeti haya yamekua yakifanya propaganda chafu yakidhani yananufaika na habari hizo.


Hii ni kama chuki binafsi na wivu wa kipuuzi usiokua na maana kwa mtu ambaye taifa linamjua kwa uchapa kazi usiotia shaka. Magazeti haya yaliyojigeuza kua udaku kupambana na Mnyika ni sawa kupoteza muda tu.


Waandishi uchwara wamekaa vyumbani wamejifungia kufanya biashara ya kuchapa habari zisizokua na vyanzo vya kuaminika nao tutawaita ni wa hovyo tu.Ndio maana yule Msemaji wa JWTZ alisema watu wa aina hii ni wanataliwa kuadabishwa.
Hayo magazeti yanalazimisha kupata wanunuzi,kwani tangu uchaguzi upite yamesusiwa na sasa kwa kumuandama mnyika yanatafuta pakujishikia niyakupuuzwa
 

Forum statistics

Threads 1,236,858
Members 475,318
Posts 29,269,958