Gazeti la Mwananchi na Habari ya Kiudaku kuhusu Dr. Slaa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Mwananchi na Habari ya Kiudaku kuhusu Dr. Slaa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chigwiyemisi, Jan 19, 2012.

  1. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Gazeti la Mwananchi leo limeandika habari inayosema kuwa Dr. Slaa alimkwepa rais JK jana kwenye mazishi ya Marehemu Regia Mtema. Kwanza mwandishi anasema ilikuwa nyumbani ambako Dr. Slaa aliamua kujichanganya na wabunge badala ya kukaa sehemu ya watu maalum, hata hivyo JK hakuwepo.

    Mara ya pili ni baada ya kwenda uwanjani pia Dr. hakukaa sehemu maalum na JK hakuwepo vile vile. Ukiisoma kwa undani habari hii utagundua kuwa imeandikwa kiudaku sana!

    Naliheshimu sana gazeti la Mwananchi lakini naona sasa linazidi kupoteza Credibility kadri siku zinavyozidi kwenda. Kama hata rais hakuwa jukwaani ni nani alimkwepa mwenzie?

    Mwananchi jirekebisheni kabla hamjaharibika zaidi!
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Duh hivi wengine wetu hatukusoma jinsi ya kuandika insha!
     
  3. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu kulikuwa na kosa la kiufundi kidogo, imesharekebishwa!
     
  4. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    slaa hakumkwepa JK bali walikwepana maana JK hakutokea kwenye both occassions!
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    Ulitaka ahudhurie misa kanisani?
     
  6. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 731
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Kwa takribani wiki nzima, The Citizen na Mwananchi zimekuwa kama Uhuru.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wizi mtupu,kwanini kukaa na mwizi meza moja?
     
  8. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 731
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Itakuwa siyo vibaya wala siyo mara yake ya kwanza kushirikiana na wakristu kiibada. Ni wewe tu Baru2 unayoona haiwezekani
     
  9. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 876
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    habari ya mwananchi imekaa kiudaku udaku .....bora habari ingekuwa inauliza lakini imeonekana kuwa ya uhakika, kikwete ndo alimkimbia dr slaa iko wazi kwa sbabu sehemu nyingi alizokuwa slaa kikwete hakuwepo
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mwananchi li mbioni kuitwa "Habari mwayaaaaaaaa"
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hapana. Angalau pale Karimjee ambako mazishi ya KITAIFA yalifanyika. Ratiba aliifahamu. Akakimbilia Morogoro kufungua jengo la CAG ambalo hata DC wa Morogoro angetosha kuifanya kazi hiyo.
     
  12. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Slaa kaingia mitini. Anamuogopa jk.
     
  13. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,757
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    JK ana majini aliyopewa na Sheikh Yahaya ili yamlinde sasa wakikutana na Dr. Slaa ambaye amefanya CCM kudharaulika mbele ya watanzania itakuwa nomaaaa! Kwani Dr. Slaa asije akapata tatizo lisilotibika hata pale CCBRT!
     
  14. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ukanjanja
     
  15. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 2,103
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Aagh! Yaani ata Mwananchi wanacopy na kupest habari ambazo hazikufanyiwa utafiti na zilizoletwa kama tetesi kwenye forum hii na mnazi maarufu(PASCO) wa Lowassa na CCM?
     
  16. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jk kajipendekeza kwenye msiba haukumhusu.
    Aache kulazimishwa kupenwda.
     
  17. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wazeiya mimi nilikwisha acha kabisa kununu magazeti ya nchi hii maana habari zilizoko huko kuhusu hii nchi zinaweza kukupunguzia hata siku zako za kuishi . mara hoo fulani kakwapua mabilioni na hakuna hatua zozote zinazochukuliwa sasa yanini kujua story kama hiyo unaumia tu roho kwamba linchi linaendeshwa kama hakuna viongozi yaani ni kama makondoo wasio na mchungaji ovyo ovyo kabisa sasa mastresi yote ya nini?
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,643
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    Hehehe .....
     
  19. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hivi watu wanaenda misibani kwa ajili ya kushiriki shughuli za misiba ama kwa ajili ya kuonana na raisi kushikana mikono?Hebu waungwana nisaidieni maana mimi hapa napata shida sana.
     
  20. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    waandishi wanapenda siasa, wanajf wanapenda siasa, wananchi wanapenda siasa, yaani kila mtu siasa, eti kwa mtaji huu tupate maendeleo? Hivi haya magazeti yamekosa habari zinazohamasisha maendeleo zaidi ya siasa? Kwa nini watu siasa imeshaweka kansa kwenye vichwa vyetu? Kila mahali ni ushabiki wa siasa tu, sasa watu hatuongelei kitu kingine zaidi ya siasa, hivi ni nani katuloga na hii kitu inaitwa siasa. Siasa siasa siasa siasa siasa!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...