Gazeti la Mwananchi leo halipo sokoni, kisa lina ugomvi na mawakala wake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Mwananchi leo halipo sokoni, kisa lina ugomvi na mawakala wake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUMBIRI, Apr 1, 2012.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Leo hapa Dar es Salaam gazeti la Mwanachi halipo kabisa kwenye soko. Nilipomuuliza muuza magazeti mmoja ameniambia ni kwa sababu wanaugomvi na ma-agent (mawakala) ambao wameweka mgomo wa kutolipokea na kulisambaza gazeti hilo kutokana na malipo kiduchu inayotoa gazeti hilo.
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,816
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Na hii ni habari ya kisiasa?
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,515
    Likes Received: 1,685
    Trophy Points: 280
    Nunua Mzalendo
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 13,010
    Likes Received: 1,815
    Trophy Points: 280
    Tido anahujumiwa?
     
  5. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe ni habari ya nini? kidini?
     
  6. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mikoani lipo nimeliona habari ya juu inasomeka "sitta atangaza kugombea urais 2015"
     
  7. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,458
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hili gazeti siku hizi wanauza shs.800
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,816
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Inatakiwa kuwa kwenye jukwaa la habari mchanganyiko!
     
  9. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mwenye update za m,uhusika mkuu atujuze? Au mwenye namba za Tido ampigie
     
  10. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nasikia siku ya wajinga kudanganyana mwisho saa 4. Huyu mbona kaja saa saba.
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,145
    Likes Received: 12,849
    Trophy Points: 280
    wengine hawaelewi ila kama wangejua kuwa mi nimelinunua tena ubungo mataa
     
  12. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii ishu haina uhusiano na siku ya wajinga. Ni habari ya kweli. Wewe kama upo Dar Es Salaam, nenda sehemu yoyote ukanunue gazeti la Mwananchi uone kama utalipata.

     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,080
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii siku ingepigwa marufuku bhana inatupotosha kujua ukweli wa mambo
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 10,788
    Likes Received: 3,877
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo kuuzwa shs 800/- ndio liwemo mitaani??mbona unafikiria kwa tumbo??
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kwa
    masaa-BURI
     
  16. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda: Gazeti la habari za kiswahili la kila siku Tanzania, linaongoza tena bureeeee achana na masoko
     
  17. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135


    Ni habari ya jukwaa la business. tena nzuri sana pale
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,515
    Likes Received: 1,685
    Trophy Points: 280
    Mkuu mleta sredi kwanini usifungue meza yako ukalamba mia mbili za uwakala kwa kila gazeti 1?
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Changamoto kwa Tido Dunstan Mhando
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 50,860
    Likes Received: 23,483
    Trophy Points: 280
    Nashangaa mamake mi niko Boko Dar, na hapa nna nakala ya mwananchi. Nilipolinunua nimeyaacha kibao. I hate this day!
     
Loading...