Gazeti la Mwanahalisi limepoteza mvuto wake linapigwa jua kwenye vibanda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gazeti la Mwanahalisi limepoteza mvuto wake linapigwa jua kwenye vibanda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ritz, Feb 8, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.
    Leo ni Jumatano ya sita kila nikipita kwenye meza za kuuzia magazeti mitaa ya Kariakoo..

    Inasikitisha kuona Gazeti la Mwanahalisi kupoteza mvuto wake iliokuwa nao apo mwanzo sijui tatizo ni nini watu wamegoma kulinunua.

    Ikifika jioni saa 12 magazeti wanayauza kwa kilo sijui mikoani kuna hali gani wana Chadema msaidieni Said Kubenea..
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Wewe lazima upinge ukipigwa ban JF unakimbilia kwa Said Kubenea kulalamika.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    vita vya panzi
     
  4. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Leo ndo yamenunuliwa kuliko siku zote. mwongo mkubwa wewe
     
  5. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    limeacha kutuunga mkono sisi
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Nenda pale Msimbazi na Uhuru angalia kwenye vibanda au nenda Azikiwe posta mpya utauziwa kilo unazotaka.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Kina nani nyie?
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    acha uongo wewe...
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,564
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    hadithi yako inatufundsha nn?
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hiyo vita ya Ritz na Utapiamlo Sugu! Akili zao sawa.
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,495
    Likes Received: 1,836
    Trophy Points: 280
    Mimi niliwahi kuwapigia simu kwa habari zao zisizo na mshiko miezi kadhaa iliyopita na wakanitolea nje kama kuku.
    Nikaacha kununua gazeti hili maana habari zake zimechacha!
     
  12. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,566
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Mwanahalisi limepoteza mvuto,kama Kubenea na wenzake hawatayafanyia kazi haya
    Mwanahalisi inakufa taratibu hawtaamini.Please Kubenea Wake Up for Mwanahalisi.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,354
    Trophy Points: 280
    Ukiona mwanaume anamuiga mwanaume mwenzake (Pasco ) uandishi basi hapo panatia mashaka makuwa sana.
     
  14. s

    shade Senior Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    si kweli madai yako.
    kumbuka Mwanahalisi ni gazeti la kila wiki, na linatakiwa liuzwe kwa wiki nzima na si juma tano tu.
    Hapo naomba kutofautiana nawe.
    walioanza kupoteza mvuto ni raia mwema.
    ambao wanachapisha habari za kurugenzi ya mawasiliano ya ikulu mara kwa mara.
    Nimeazimia kuendelea kununua raia mwema na mwanahalisi hata kama hayana habari za kuvuti.
    ila angalizo ni kwamba, wakiuza kwa mafisadi sintothubuti kuwaamini tenaaaaaaa!
    :shock:
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,934
    Trophy Points: 280
    si kweli hata kidogo..ila sasa ni mwendo wa kumuanika jk.
     
  16. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    vipi habari ya wiki hii imemchoma "mshua" ?
     
  17. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwanahalisi mbona kama ni umaarufu kuisha uliisha zamani walipoanza kujiandikia bila kufikiri wala kufanya utafiti. Kimsingi, watu wanaitetea Mwanahalisi kutokana na mazoea. Kitu kilichokuwa kimeipandisha chati mwanahalisi ni ile hali ya Kubenea kumwagiwa tindikali. Hili lilichukuliwa kuwa alikuwa akiadhibiwa kwa kuiandama serikali. Lakini baada ya kugundulika kuwa wako kitanda kimoja na wengine kusema alimwagiwa tindikali kwa sababu za ugoni, taratibu sympathy ikayeyuka.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,354
    Trophy Points: 280
    Payuka tu dogo, maaana ofisi hii kumbe wote wagoni! Mzee Ndimara Tegambwage nae alipigwa mapanga kwa sababu ya ugoni!!?? very fun.
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Gazeti la Mwanahilisi kweli limepoteza nguvu yake iliokuwa nayo hapo mwanzo kitu ambacho kimechangia kupoteza umakini, ni Saidi Kubenea, kuanza kuandika udaku na umbeya na kuwabebea baadhi ya wanasiasa uchwara.
     
  20. O

    OLUKUNDO Senior Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Uwezi kusema lolote jema juu ya gazeti hili kama wewe ni kati ya wala nchi hii.
     
Loading...