Gazeti la Mtanzania kusitishwa kuanzia Mei 20, 2019 ili kupisha marekebisho


Shigganza

Shigganza

Senior Member
Joined
May 24, 2018
Messages
118
Points
500
Shigganza

Shigganza

Senior Member
Joined May 24, 2018
118 500
Kampuni ya New habari (2016) Limited imetangaza kusisitisha uzalishaji wa gazeti la Mtanzania kuanzia jumatatu ya wiki ijayo mei 20, 2019 hadi juni 20, 2019 kutokana na mabadiliko makubwa ya muundo yanayoendelea kutoka print kwenda digitali. Uamuzi huo umefikiwa baada ya kampuni hiyo kubadili mfumo na uendeshaji na kwamba gazeti hilo sasa litapatikana kwa njia ya digitalis kwa kipindi hicho chote.

img_1764-jpg.1098032


Soma pia:

 
Brain-app

Brain-app

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
1,207
Points
2,000
Brain-app

Brain-app

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2018
1,207 2,000
Magazeti yanayochapwa nchi hii yasipobadilika na kujikita katika habari za uchunguzi,maoni na makala yote yataenda katika kaburi la kibiashara, ni watu wachache sana wamebaki kununua magazeti ili kusoma breaking news, kiongozi kasema nini na ziara za wanasiasa.Mitandao,televisheni na redio vimechukua nafasi hiyo vizuri kwa sasa.
Njia pekee iliyobaki kuwavutia wanunuzi ni habari za kina za kiuchunguzi,maoni na makala.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,805
Points
2,000
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,805 2,000
Mmiliki ni bashe au jenerali ulimwengu?
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
3,098
Points
1,500
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
3,098 1,500
Wengine wajiandae. Mzee wetu Marhum Mengi aliishaliondoa sokoni lake la Sunday Observer...
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,605
Points
2,000
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,605 2,000
Tumejipangaaaa hao wanaopunguzwa kazi mafao yao wakayadai wakifika miaka 55
Pombe hoyeeeeee
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
8,637
Points
2,000
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
8,637 2,000
Namba inaendelea kusomwa teh!

#HapaKaziTu
#MaendeleoHayanaChama
 
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
1,731
Points
2,000
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
1,731 2,000
pigo jingine kwa wauza vitumbuaa+1.6.19!!
...kwa hiyo ina maana hakutakuwa na gazeti la Mtanzania mitaani, na ukitaka kulisoma unalipata mtandaoni tu basi?
Kweli, hali ngumu..
!!
 
Mr.mzumbe

Mr.mzumbe

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
890
Points
500
Mr.mzumbe

Mr.mzumbe

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
890 500
Mimi huwa nashangaa sana hawa wamiliki wa magazeti. Wanashindwa kusoma alama za nyakati. Sasa hivi almost 50% ya wanaotumia simu, wanamiliki smarttphone. Habari zinapatikana kwenye mitandao all the time. Watu hawasomi tena magazeti zaidi ya kuangalia vichwa vya habari baada ya hapo ni kuingia mtandaoni kutafta habari iliyomvutia na kuisoma kwa undani zaidi.
Kwa taarifa yako kaka,kuchapisha habari kwenye mitandao haijaanza bongo,ulaya huko ni muda mrefu sana wanatumia mitandao na wanachapisha habari zao kwenye mitandao na hardcopy ya magazeti yanaendelea kila siku.

Shida ya Bongo magazeti ya sasa hayana Content ya kueleweka, watu wenye akili hawawezi kutoa pesa zao na kununua gazeti zenye habari sizoeleweka. Wao wapambane na Content,wapambane na sheria kandamizi za magazeti ili watoe habari za haki au waache kukumbatia serikali. Kama wataendelea kuandika habari za mapambio za serikali bila ili wawafurahishe,basi magazeti yote yatakungwa muda si mrefu.
 
Omulasil

Omulasil

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2015
Messages
1,480
Points
2,000
Omulasil

Omulasil

JF-Expert Member
Joined May 5, 2015
1,480 2,000
Kwani lilikuwa linatumia mifuko ya plastic a.k.a Rambo ktk uzalishaji wake?
 
I

Ikitotanzira

Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
24
Points
100
I

Ikitotanzira

Member
Joined Feb 12, 2019
24 100
😆😆😆😆 Join date feb 12

Pamoja na kwamba nilikuwa upande wako ukashindwa kuelewa kwa sababu ya ugeni , mabeberu kwa tafsiri ya GT ni wale wote wanaoonyesha mapungufu ya nchi .

Namuomba Moderator asikupige ban maana naamini usingenitukana kama ungenielewa
Ohhh sorry
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
24,069
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
24,069 2,000
Kwa hiyo zile gari za kupeleka magazeti Moshi/Arusha kwa mwendo kasi hazitakuwepo tena? alimaarufu "gari za magazeti" ukipanda ushike roho mkononi
 

Forum statistics

Threads 1,295,951
Members 498,495
Posts 31,228,868
Top