Gazeti la Mtanzania kusitishwa kuanzia Mei 20, 2019 ili kupisha marekebisho


Shigganza

Shigganza

Senior Member
Joined
May 24, 2018
Messages
118
Points
500
Shigganza

Shigganza

Senior Member
Joined May 24, 2018
118 500
Kampuni ya New habari (2016) Limited imetangaza kusisitisha uzalishaji wa gazeti la Mtanzania kuanzia jumatatu ya wiki ijayo mei 20, 2019 hadi juni 20, 2019 kutokana na mabadiliko makubwa ya muundo yanayoendelea kutoka print kwenda digitali. Uamuzi huo umefikiwa baada ya kampuni hiyo kubadili mfumo na uendeshaji na kwamba gazeti hilo sasa litapatikana kwa njia ya digitalis kwa kipindi hicho chote.

img_1764-jpg.1098032


Soma pia:

 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,070
Points
2,000
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,070 2,000
Wakati huo huo Tanzanite na Jamvi la habari yanapeta tu, bila kununuliwa
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,646
Points
2,000
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,646 2,000
Wimbi la kupoteza ajira taz limekuwa gonjwa kuu ndani ya taifa letu leo kampuni ya magazeti ya mtanzania imetangaza kutochapisha gazeti lao na badala yake watalichapisha kwa kupitia mtandao (social media) Kutoka uuzaji wa nakala ya gazeti (printcopy) takribani wafanyakazi 20 watapoteza ajiri hii yote inaonyesha hali ya uchumi kuwa ngumu wafanyakazi wa gazeti la mtanzania hawajapata mshahara kwa miezi 6 mfurulizo kwa hali hii tanzania na watanzani wapi tunaelekea
Na channel 10 itaelekea huko punde... hivi uhuru bado linachapishwa?
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,033
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,033 2,000
Nilikua nasikia hao waajiriwa hapo wameenda karibu miezi 4 bila mshahara hii ya kuhamia digital ni zuga tu
Tasnia ya habari mashakani
(1) Sahara Star media
(2) Ipp media
(3) New habari
Hatujui vyombo vingine huenda wanajikongoja tu, nakumbuka miezi mitatu nyuma Channel ten na Radio times zilinyanyua mikono na kununuliwa na CCM, kuna siku nilisikia Mwananchi nao walipunguza watu kazini....
Mambo yameharibika sana mtaani.
 
P

PWIDA

Senior Member
Joined
Jun 20, 2007
Messages
114
Points
250
P

PWIDA

Senior Member
Joined Jun 20, 2007
114 250
Uchumi unakua ndio athari zake hizo, kupoteza ajira na kushindwa kuuza.
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
9,473
Points
2,000
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
9,473 2,000
Mimi huwa nashangaa sana hawa wamiliki wa magazeti. Wanashindwa kusoma alama za nyakati. Sasa hivi almost 50% ya wanaotumia simu, wanamiliki smarttphone. Habari zinapatikana kwenye mitandao all the time. Watu hawasomi tena magazeti zaidi ya kuangalia vichwa vya habari baada ya hapo ni kuingia mtandaoni kutafta habari iliyomvutia na kuisoma kwa undani zaidi.
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,696
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,696 2,000
Mimi huwa nashangaa sana hawa wamiliki wa magazeti. Wanashindwa kusoma alama za nyakati. Sasa hivi almost 50% ya wanaotumia simu, wanamiliki smarttphone. Habari zinapatikana kwenye mitandao all the time. Watu hawasomi tena magazeti zaidi ya kuangalia vichwa vya habari baada ya hapo ni kuingia mtandaoni kutafta habari iliyomvutia na kuisoma kwa undani zaidi.
Huyu GT anakwambia ni uchumi umeshuka, wewe umetoa wapi haya maelezo yako
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
60,027
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
60,027 2,000
Wimbi la kupoteza ajira taz limekuwa gonjwa kuu ndani ya taifa letu leo kampuni ya magazeti ya mtanzania imetangaza kutochapisha gazeti lao na badala yake watalichapisha kwa kupitia mtandao (social media) Kutoka uuzaji wa nakala ya gazeti (printcopy) takribani wafanyakazi 20 watapoteza ajiri hii yote inaonyesha hali ya uchumi kuwa ngumu wafanyakazi wa gazeti la mtanzania hawajapata mshahara kwa miezi 6 mfurulizo kwa hali hii tanzania na watanzani wapi tunaelekea
Beberu mkubwa weeee !!!!
 
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
1,948
Points
2,000
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
1,948 2,000
Tuko pazuriiiiiiiii , nasema tuko pazuriiiiiiiii , tuko pazuri ndugu zangu
 
john tongo

john tongo

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
615
Points
225
john tongo

john tongo

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
615 225
Haku
Kampuni ya New habari (2016) Limited imetangaza kusisitisha uzalishaji wa gazeti la Mtanzania kuanzia jumatatu ya wiki ijayo mei 20, 2019 hadi juni 20, 2019 kutokana na mabadiliko makubwa ya muundo yanayoendelea kutoka print kwenda digitali. Uamuzi huo umefikiwa baada ya kampuni hiyo kubadili mfumo na uendeshaji na kwamba gazeti hilo sasa litapatikana kwa njia ya digitalis kwa kipindi hicho chote.

View attachment 1098032
Hakuna kama JF
 
V

vngenge

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
441
Points
225
Age
34
V

vngenge

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2011
441 225
Wimbi la kupoteza ajira taz limekuwa gonjwa kuu ndani ya taifa letu leo kampuni ya magazeti ya mtanzania imetangaza kutochapisha gazeti lao na badala yake watalichapisha kwa kupitia mtandao (social media) Kutoka uuzaji wa nakala ya gazeti (printcopy) takribani wafanyakazi 20 watapoteza ajiri hii yote inaonyesha hali ya uchumi kuwa ngumu wafanyakazi wa gazeti la mtanzania hawajapata mshahara kwa miezi 6 mfurulizo kwa hali hii tanzania na watanzani wapi tunaelekea
Survival of the fittest
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
60,027
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
60,027 2,000
Beberu ni wewe unayeliwa mbele na nyuma
😆😆😆😆 Join date feb 12

Pamoja na kwamba nilikuwa upande wako ukashindwa kuelewa kwa sababu ya ugeni , mabeberu kwa tafsiri ya GT ni wale wote wanaoonyesha mapungufu ya nchi .

Namuomba Moderator asikupige ban maana naamini usingenitukana kama ungenielewa
 
Dindira

Dindira

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,942
Points
2,000
Dindira

Dindira

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,942 2,000
Mimi huwa nashangaa sana hawa wamiliki wa magazeti. Wanashindwa kusoma alama za nyakati. Sasa hivi almost 50% ya wanaotumia simu, wanamiliki smarttphone. Habari zinapatikana kwenye mitandao all the time. Watu hawasomi tena magazeti zaidi ya kuangalia vichwa vya habari baada ya hapo ni kuingia mtandaoni kutafta habari iliyomvutia na kuisoma kwa undani zaidi.
Be your age.
Income ya gazeti haitokani ba habari unazosoma kwenye simu.
 

Forum statistics

Threads 1,295,969
Members 498,495
Posts 31,229,392
Top