Gazeti la Mtanzania jaribuni kuwa na adabu kidogo kwani mnajidhalilisha Kitaaluma

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,887
2,000
Mhariri mwenye akili timamu kabisa hawezi kukubali maandishi kama haya ambayo nayanukuu " Simba SC yafa chali Kifo cha Mende ndembe ndembe ". Matusi haya ya reja reja hayavumiliki na mtasababisha Wana Simba SC wote tususe kununua hiko Kijarida chenu halafu mfe njaa mjini hapa.

Mwisho mwambieni huyo Mhariri wenu Dada Mwani Nyangasa ( kama sijakosea ) ambaye ni Mwana Yanga FC mkubwa arekebishe kuwa Timu hiyo ya Nakuru All Stars siyo ya Daraja la Pili kama alivyoandika leo bali ni Timu / Klabu ya Daraja la Kwanza huko nchini Kenye.

Hilo Dawati lenu la Michezo lilikuwa zuri sana alipokuwa Comrade wangu Dominic Isiji ila kwa huyu Dada yangu Mwani Nyangasa nadhani sasa linapwaya.

Mmetutukana mno Wana Simba SC kwa kutuambia eti chali na ndembe ndembe Kifo cha Mende.
 

mbikichooo

JF-Expert Member
Feb 3, 2017
269
250
Ni kweli smba kafungwa lakini kwa kilichoandikwa na kigazeti hicho kimetia vhumvi labda kama simba angekuwa amefungwa kuanzia goli tatu kuendelea labda hicho kigazeti kingeleta sense, lakini hapo naona mwandishi katumia mahaba ya sita kwa sita .
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
10,708
2,000
Mhariri mwenye akili timamu kabisa hawezi kukubali maandishi kama haya ambayo nayanukuu " Simba SC yafa chali Kifo cha Mende ndembe ndembe ". Matusi haya ya reja reja hayavumiliki na mtasababisha Wana Simba SC wote tususe kununua hiko Kijarida chenu halafu mfe njaa mjini hapa.

Mwisho mwambieni huyo Mhariri wenu Dada Mwani Nyangasa ( kama sijakosea ) ambaye ni Mwana Yanga FC mkubwa arekebishe kuwa Timu hiyo ya Nakuru All Stars siyo ya Daraja la Pili kama alivyoandika leo bali ni Timu / Klabu ya Daraja la Kwanza huko nchini Kenye.

Hilo Dawati lenu la Michezo lilikuwa zuri sana alipokuwa Comrade wangu Dominic Isiji ila kwa huyu Dada yangu Mwani Nyangasa nadhani sasa linapwaya.

Mmetutukana mno Wana Simba SC kwa kutuambia eti chali na ndembe ndembe Kifo cha Mende.
mkuu, usiendelee kulisoma hilo gazeti kama ni kero kwako....mimi niliacha kulisoma Uhuru miongo kadhaa iliyopita!
 

uhurumoja

JF-Expert Member
Mar 2, 2014
2,474
2,000
Kweli kabisa wangeandika simba yafa kiume ili kuepusha msongo wa mawazo kwa wanasimba ambao bado hawako sawa sana kwa kuukosa ubingwa hapa majuzi wa ligi kuu
 

ipogolo

JF-Expert Member
Aug 15, 2011
5,988
2,000
Simba afa Kiume au Simba yaaga Kishujaa au Simba yaachana na Bonanza au Simba ya wapya yasalimu amri.
Nakumbuka shuleni tulifundishwa kubuni vichwa vya habari.
Unapewa passage unasoma au shairi au utenzi unaambiwa ANDIKA KICHWA CHA HABARI AU KICHWA CHA USHAIRI.
Kila mwanafunzi aliandika kichwa chake cha habari.
Na tulipata marks sawa.
 

Super Handsome

JF-Expert Member
Jul 16, 2013
3,803
2,000
Tena uchwara kweli Mkuu. Mimi Waandishi wa Habari wenye vinasaba na Yanga FC huwa nawachukia sana Mkuu.
Hivi ameacha kuvaa viatu ambavyo soli imepinda upande mmoja kama gari yenyr pancha? Niliwahi kufanya field enzi za ujana pale Ila ni moja ya wadada wachangamfu sana sema uYanga wake unani udhi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom