Gazeti la msema kweli; nyama kuanza kuuzwa kanisani tarehe 1 julai


Status
Not open for further replies.
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Likes
1,262
Points
280
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 1,262 280
Nimepitia gazeti ili nimeshitushwa na habari hii kuwa bucha kufunguliwa makanisani kitoeo cha nyama kupatikana makanisani. Kama kikao cha viongozi kilivyoafikiana.
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,974
Likes
763
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,974 763 280
upuuzi mwingine huu
 
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
932
Likes
9
Points
35
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
932 9 35
Kuna watu wamekosa shughuli za kufanya na sasa wanatafuta namna kusikika.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,315
Likes
131,845
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,315 131,845 280
Wamechemka mno
 
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
1,234
Likes
9
Points
135
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2009
1,234 9 135
mbona hujataja toleo namba ngapi na tarehe ipi? Au bandika hapa nasi tuone, usijekuwa unataka rep zetu tu hapa!
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Nyama inauzwa Kanisani?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304