Gazeti la Mawio lidhibitiwe mapema, Hii habari ya Wakiristo kuhamia CHADEMA 1 July 2013 sio kweli


Status
Not open for further replies.
Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
2,653
Likes
2
Points
0
Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
2,653 2 0
Jana nilisoma gazeti la mawio na kuona habari inayodai kwamba wakiristo tz kupitia Majukwaa yao wanatarajia kurudisha kadi za CCM na kujiunga na chadema.

Hoja kubwa ni kwamba Chadema kinaambiwa ni chama cha wakiristo jambo ambalo vuongozi wa kikiristo hawapendi.
Mimi naona hoja ile sio ya ukweli na hakuna Mpango huo.

HEBU tujiulize:
Mbona CUF waliwahi na wanaambiwa kwamba ni chama cha waislam na hatujasikia BAKWATA kuwataka waislam wahame CCM?
Mbona viongozi wetu wa wakiristo wanatwambia tusichanganye dini na siasa. sasa haya yametokea wapi tena?
Mbona hawa hawa maaskofu waliwataka watz wasiichague Cuf Kwa kuwa ni chama cha kidini. mbona leo wamegeuka hivi?
Je, Jk aliposema Uchaguzi 2010 ulikuwa umeingia maswala ya DIni ndio haya?
Je, kama ni kweli hili si kulipeleka taifa katika machafuko ya KIDINI ?

Mimi nasema huu ni uzushi wa gazeti hili kwani viongozi hawa hawa walionukuliwa katika MAWIO ndio waliokuwa wakiunga mkono wakati wa Rais wa awamu ya 3 kuhusu ya Mwembechai. HUU NI UZUSHI WA GAZETI HILI
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,473
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,473 280
sasa kama ni uzush umeleta huku ili iweje?....
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Litakuwa ni gazeti la waliberali wanatafuta namna ya kutoka...
 
S

super cup

Senior Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
156
Likes
22
Points
35
Age
99
S

super cup

Senior Member
Joined Oct 16, 2012
156 22 35
mpaka ifike 2015 ukweli utajulikana tu,kama chadema inaungwa mkono na maaskofu (wakristo),mashekh(waislam),au wananchi
 
M

mzambia

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
885
Likes
20
Points
35
M

mzambia

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
885 20 35
Mawio ni mwanahalisi soma waandishi wake wote ni wale waliokuwa mwanahalisi.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,549
Likes
18,242
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,549 18,242 280
Na Mimi nililisoma ile habari ilinikera sana, japo ndani mlikua na makala nzuri za uchambuzi.!!
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Lidhibitiwe ili iweje?acheni unafiki wabongo mambo yakisemwa ukweli uliopo dhibiti,kila kitu dhibiti,mdhibitini na fastijest ana safari ya mia tano kila siku kiguu na njia....
 
M

Mbozib

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
409
Likes
2
Points
33
M

Mbozib

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2012
409 2 33
Acha uzushi hiyo habari na mimi nimeisoma . Hakuna palipo andikwa wakristo watajiunga na chadema ila watahamasishwa kurudisha kadi za ccm.
 
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,502
Likes
89
Points
145
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,502 89 145
Acheni jukwaa la wakristo wenyewe wakanushe.........
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Mmeanza kukiri kuwa Mwanahalisi ni kama Kahaba yupo ki wallet zaid sio Uume, kaoneshwa wallet na kidume kingine ameanza kumsilibia basha wake wa zamani, Bajet ya kuhonga Magazeti ilipunguzwa kugharamia safari ya Babu Ulaya na haya ndo matokeo yake
 
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,502
Likes
89
Points
145
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,502 89 145
na mimi nililisoma ile habari ilinikera sana, japo ndani mlikua na makala nzuri za uchambuzi.!!
ukiona jukwaaaa liko kimya ujue kweli mpaka wakanushe wenyewe lakini hawakusema watajiunga chadema
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,936
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,936 280
Jana nilisoma gazeti la mawio na kuona habari inayodai kwamba wakiristo tz kupitia Majukwaa yao wanatarajia kurudisha kadi za CCM na kujiunga na chadema.
hoja kubwa ni kwamba Chadema kinaambiwa ni chama cha wakiristo jambo ambalo vuongozi wa kikiristo hawapendi.

Mimi naona hoja ile sio ya ukweli na hakuna Mpango huo.
HEBU tujiulize.
mbona CUF waliwahi na wanaambiwa kwamba ni chama cha waislam na hatujasikia BAKWATA kuwataka waislam wahame CCM?
mbona viongozi wetu wa wakiristo wanatwambia tusichanganye dini na siasa. sasa haya yametokea wapi tena?

huu ni uzushi wa gazeti hili
kama ndo gazeti la mawio limechapisha taarifa hizo, wakristo na chadema hawana sababu ya kuchukia. wanapaswa kutathmini ukweli wa kauli hiyo. kwa habari za uhakika ni kuwa gazeti la Mawio linachapishwa na kumilikiwa na kampuni ya SAED KUBENEA. KUBENEA huyu huyu ambaye kila siku chadema wanampigania ili apate haki ya kutoa habari. kutokana na hali hiyo, ni wazi kuwa kubenea anajua kinachoendelea na kwa hali hiyo taarifa hizo tuziamini kama vile vile tulivyoaminishwa kuwa dr ulimboka alitekwa na ramadhan ighondu. sote tunapaswa kushikamana na kulaani mpango huo mchafu kama vile vile tulivyoshikamana kuilaumu serikali juu ya tukio la dr ulimboka. kama hatuamini taarifa ya mawio ambayo imeandikwa na kampuni ya kubenea, basi ni busara pia tukaiondolea serikali kashfa zile za dr ulimboka maana ni kubenea huyo huyo ndiye aliyeandika na kuita taarifa za kiuchunguzi
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,936
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,936 280
Litakuwa ni gazeti la waliberali wanatafuta namna ya kutoka...
kama kubenea ni mliberali basi na chadema ni walibelari maana kila siku ndo wanashirikiana katika kazi zao
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,936
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,936 280
Mmeanza kukiri kuwa Mwanahalisi ni kama Kahaba yupo ki wallet zaid sio Uume, kaoneshwa wallet na kidume kingine ameanza kumsilibia basha wake wa zamani, Bajet ya kuhonga Magazeti ilipunguzwa kugharamia safari ya Babu Ulaya na haya ndo matokeo yake
sure mkuu, wanadhani kubenea anatumika tu kama condom? pia tukumbuke ule msemo maarufu wa kiswahili kuwa ukipenda kula, basi ukubali na kuliwa.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,936
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,936 280
Acha uzushi hiyo habari na mimi nimeisoma . Hakuna palipo andikwa wakristo watajiunga na chadema ila watahamasishwa kurudisha kadi za ccm.
wakirudisha kadi za ccm halafu watachukua kadi za chama gani? mkuu, kwani fasheni ya siku hizi si kurudisha kadi za ccm na kuchukua za chadema? au kurudisha za chadema na kuchukua za ccm? wewe unaishi nchi gani?
 
maranduhussein

maranduhussein

Senior Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
155
Likes
18
Points
35
maranduhussein

maranduhussein

Senior Member
Joined Jul 5, 2011
155 18 35
Nasikia gazeti la Mawio ni mbadala wa Mwanahalisi.Binafsi sijalisoma kujua ukweli wa mleta mada.Ila nitahadharishe kua tumekua na tabia ya kukurupuka kukubali au kupinga jambo bila ya kua na uyakini wa kile tunacokikubali/tunachokipinga.Watu makini,hutafuta kwanza ukweli wa jambo kabla ya kupinga au kukubali JAMBO LOLOTE.
 
Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
2,653
Likes
2
Points
0
Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
2,653 2 0
Swali kwanini iwe kwa mrais waislam ndio patokee mashindikizo kama haya tz kutoka taasisi za wakiristo?
 
Z

zege ngumu

Member
Joined
May 18, 2013
Messages
41
Likes
0
Points
0
Z

zege ngumu

Member
Joined May 18, 2013
41 0 0
Jana nilisoma gazeti la mawio na kuona habari inayodai kwamba wakiristo tz kupitia Majukwaa yao wanatarajia kurudisha kadi za CCM na kujiunga na chadema.
hoja kubwa ni kwamba Chadema kinaambiwa ni chama cha wakiristo jambo ambalo vuongozi wa kikiristo hawapendi.

Mimi naona hoja ile sio ya ukweli na hakuna Mpango huo.
HEBU tujiulize.
mbona CUF waliwahi na wanaambiwa kwamba ni chama cha waislam na hatujasikia BAKWATA kuwataka waislam wahame CCM?
mbona viongozi wetu wa wakiristo wanatwambia tusichanganye dini na siasa. sasa haya yametokea wapi tena?

huu ni uzushi wa gazeti hili
kama jukwaa halijatoa tamko naona wewe ndio mzushi na mnafiki.anayetakiwa kujibu hoja hiyo Ni jukwaa la wakiristo wenyewe!wewe kenge unatafuta mini kwenye msafara WA mamba?
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
46
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 46 145
Litakuwa ni gazeti la waliberali wanatafuta namna ya kutoka...
Kwa hiyo kila alie against na chadema ni mliberali?

Vipi nasikia babu kaenda kuomba hela kwa waliberali wa kijerumani
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,275,064
Members 490,894
Posts 30,531,911