Gazeti la Daily News ni kichefuchefu. Kila siku front page ni JPM ......

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
4,414
2,000
Haya magazeti huletwa kazini kila siku ya kazi ili kutimiza azma ya kuwapa watumishi haki yao ya kupata habari kama katiba inavyosema.
Sasa karibu kila siku lazima ukutane na title ya JPM kafanya hili, mara JPM kasema hili, mara JPM kamtumbua kigogo.
Hata kama ni mahaba sasa haya ni mahabati too much. Yanatuboa sisi wasomaji.
 

Naby Keita

JF-Expert Member
Oct 20, 2011
5,335
2,000
Na kila siku unalisoma ....au ni magazeti ya bure ya ofisini/kijiweni maana kama unanunua kwa pesa yako kwanini uteseke
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
12,370
2,000
Haya magazeti huletwa kazini kila siku ya kazi ili kutimiza azma ya kuwapa watumishi haki yao ya kupata habari kama katiba inavyosema.
Sasa karibu kila siku lazima ukutane na title ya JPM kafanya hili, mara JPM kasema hili, mara JPM kamtumbua kigogo.
Hata kama ni mahaba sasa haya ni mahabati too much. Yanatuboa sisi wasomaji.
Wewe pia una lihaba
 

Gulwa

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
5,960
2,000
Haya magazeti huletwa kazini kila siku ya kazi ili kutimiza azma ya kuwapa watumishi haki yao ya kupata habari kama katiba inavyosema.
Sasa karibu kila siku lazima ukutane na title ya JPM kafanya hili, mara JPM kasema hili, mara JPM kamtumbua kigogo.
Hata kama ni mahaba sasa haya ni mahabati too much. Yanatuboa sisi wasomaji.
Siku hizi hakuna habari yoyote kwenye media karibu zote zaidi ya kusifia na kuabudu mfalme j
 

dolevaby

JF-Expert Member
Aug 25, 2013
12,219
2,000
Haya magazeti huletwa kazini kila siku ya kazi ili kutimiza azma ya kuwapa watumishi haki yao ya kupata habari kama katiba inavyosema.
Sasa karibu kila siku lazima ukutane na title ya JPM kafanya hili, mara JPM kasema hili, mara JPM kamtumbua kigogo.
Hata kama ni mahaba sasa haya ni mahabati too much. Yanatuboa sisi wasomaji.
Ukiwa Matawala anaependa kusifiwa hata kwa mambo ya kijinga ujue mtawala huyo hana uwezo
 

Mokaze

JF-Expert Member
Aug 3, 2018
9,589
2,000
Haya magazeti huletwa kazini kila siku ya kazi ili kutimiza azma ya kuwapa watumishi haki yao ya kupata habari kama katiba inavyosema.
Sasa karibu kila siku lazima ukutane na title ya JPM kafanya hili, mara JPM kasema hili, mara JPM kamtumbua kigogo.
Hata kama ni mahaba sasa haya ni mahabati too much. Yanatuboa sisi wasomaji.


Si hilo gazeti linaandikwa katika lugha ya mabeberu ??.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom