Gazeti gani leo limeandika Dr Slaa alishinda kwa % 64?


Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
555
Likes
32
Points
45
Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
555 32 45
Jaman mi nimeckia wa2 wanasema eti leo kuna newspaper imeandika hvyo lakn mm cjaliona! kama kuna aliyeliona anijuze
 
Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
555
Likes
32
Points
45
Supervisor

Supervisor

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
555 32 45
Ok poa nashukru @ Edo
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Jaman mi nimeckia wa2 wanasema eti leo kuna newspaper imeandika hvyo lakn mm cjaliona! kama kuna aliyeliona anijuze
kashinda jimbo lipi? Inawezekana ikawa karatu.
 
U

urasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
435
Likes
1
Points
0
U

urasa

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
435 1 0
halipatikani mitaani yaani by saa nne leo mwenge na chuo pale mlimani halikuwa linapatikana
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
halipatikani mitaani yaani by saa nne leo mwenge na chuo pale mlimani halikuwa linapatikana
Labda mafisa wameya nunua maana ndiyo tabia zao lakini hata hapa jamvini hiyo habri imewekwa pekua pekua tu...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
ilikuwa na title hii usalama wa taifa dr slaa alishinda uchanguzi kwa 64% hata uki-google lakini nimejaribu kuitafuta sii pati au kunamna....
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Ndio sababu Mwizi hana raha. Tabia ya Wizi haianzii ukubwani.
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,331
Likes
2,957
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,331 2,957 280
Mark my words. Tanzania Daima litafungiwa.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Mark my words. Tanzania Daima litafungiwa.
inamaana hii habari ilikuwa ya uongo maana hata hapa JF siioni sijui wameichomoa au ushamba wangu wa kusearch...
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Wadau naomba mwenye habari hiyo iliyotoka kwenye Tanzania Daima atuletee hapa jukwaani maana nimelitafuta sana hilo gazeti leo halikupatiana kabisaaaa!!

Itakuwa vizuri mwenye habari kamili akatujuza hapa jukwaani kwetu.

Naomba kuwasilisha.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Wadau naomba mwenye habari hiyo iliyotoka kwenye Tanzania Daima atuletee hapa jukwaani maana nimelitafuta sana hilo gazeti leo halikupatiana kabisaaaa!!

Itakuwa vizuri mwenye habari kamili akatujuza hapa jukwaani kwetu.

Naomba kuwasilisha.
Mimi ninayo lakini ndiyo natoka ofisi nikipata muda home nitaiweka ingawa ilikuwa imewekwa hapa....
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Thread yenyewe imechakachuliwa hapa JF mchana kweupe sembuse gazeti lenyewe dhubutu.
 
M

maarufu

Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
63
Likes
0
Points
0
M

maarufu

Member
Joined Nov 28, 2010
63 0 0
Jamani nani kachakachua hiyo thread tena maana inaonekana ni hot cake sana.
Mi asubuhi nimetafuta tz ddaima nikalikosa nikajua bado hayajatoka kumbe.....
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Naona halijawekwa online bado ni la leo 16.12.2010
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Taratibu ukweli unakuja kuwekwa wazi taratibu
 

Forum statistics

Threads 1,237,384
Members 475,533
Posts 29,286,612